Bóng bầu dục Mỹ, châu Âu: Các tỉ số trực tiếp, lịch thi đấu, bảng xếp hạng BIG6 European Football League 2017

Bóng bầu dục Mỹ » châu Âu » BIG6 European Football League » 2017

results
SA÷5¬~ZA÷CHÂU ÂU: BIG6 European Football League¬ZEE÷ln7Qhs7A¬ZB÷6¬ZY÷châu Âu¬ZC÷0WrqkL5h¬ZD÷p¬ZE÷bBKln8lA¬ZF÷2¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷6_ln7Qhs7A¬ZJ÷2¬ZL÷/vn/american-football/europe/big6-european-football-league/¬ZX÷05châu Âu 007hâu Âu0560000000157000BIG6 Europea029League000¬ZS÷2017¬ZCC÷0¬ZAF÷châu Âu¬~AA÷YucxSmh5¬AD÷1492866000¬ADE÷1492866000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Amsterdam Crusaders¬AX÷0¬BX÷-1¬WM÷AMS¬AE÷Amsterdam Crusaders¬WU÷amsterdam-crusaders¬AG÷6¬BA÷0¬BC÷0¬BE÷0¬BG÷6¬WN÷NYL¬AF÷New Yorker Lions¬WV÷new-yorker-lions¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷20¬BB÷7¬BD÷3¬BF÷3¬BH÷7¬AN÷n¬~AA÷M3EE8aip¬AD÷1492866000¬ADE÷1492866000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Seamen Milano¬AX÷0¬BX÷-1¬WN÷BER¬AF÷Berlin Rebels¬WV÷berlin-rebels¬AH÷13¬BB÷0¬BD÷7¬BF÷6¬BH÷0¬WM÷SE¬AE÷Seamen Milano¬WU÷seamen-milano¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷14¬BA÷0¬BC÷0¬BE÷7¬BG÷7¬AN÷n¬~
5
1493313388
2
fixtures
SA÷5¬~ZA÷CHÂU ÂU: BIG6 European Football League¬ZEE÷ln7Qhs7A¬ZB÷6¬ZY÷châu Âu¬ZC÷0WrqkL5h¬ZD÷p¬ZE÷bBKln8lA¬ZF÷2¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷6_ln7Qhs7A¬ZJ÷2¬ZL÷/vn/american-football/europe/big6-european-football-league/¬ZX÷05châu Âu 007hâu Âu0560000000157000BIG6 Europea029League000¬ZS÷2017¬ZCC÷0¬ZAF÷châu Âu¬~AA÷jHisR77B¬AD÷1493481600¬ADE÷1493481600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New Yorker Lions¬AX÷0¬BX÷-1¬WM÷NYL¬AE÷New Yorker Lions¬WU÷new-yorker-lions¬WN÷BAD¬AF÷Badalona Dracs¬WV÷badalona-dracs¬AN÷n¬~AA÷YwII7J6j¬AD÷1494162000¬ADE÷1494162000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Frankfurt Universe¬AX÷0¬BX÷-1¬WM÷FRA¬AE÷Frankfurt Universe¬WU÷frankfurt-universe¬WN÷SE¬AF÷Seamen Milano¬WV÷seamen-milano¬AN÷n¬~AA÷zqd1W2qi¬AD÷1494680400¬ADE÷1494680400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Berlin Rebels¬AX÷0¬BX÷-1¬WM÷BER¬AE÷Berlin Rebels¬WU÷berlin-rebels¬WN÷FRA¬AF÷Frankfurt Universe¬WV÷frankfurt-universe¬AN÷n¬~AA÷U7joQRMH¬AD÷1494689400¬ADE÷1494689400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Badalona Dracs¬AX÷0¬BX÷-1¬WM÷BAD¬AE÷Badalona Dracs¬WU÷badalona-dracs¬WN÷AMS¬AF÷Amsterdam Crusaders¬WV÷amsterdam-crusaders¬AN÷n¬~
5
1493313388
4

châu Âu

Bắc và Trung Mỹ

Nam Mỹ

châu Âu

châu Á

Các giải đấu khác