Bóng đá, Argentina: Các tỉ số trực tiếp, lịch thi đấu, bảng xếp hạng Copa de la Superliga 2020

Bóng đá Argentina

Copa de la Superliga
2020
Loading...
results
0
fixtures
SA÷1¬~ZA÷ARGENTINA: Copa de la Superliga¬ZEE÷E3YDzuor¬ZB÷22¬ZY÷Argentina¬ZC÷0KhTtmt8¬ZD÷p¬ZE÷SnAdgmlH¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷22_E3YDzuor¬ZJ÷2¬ZL÷/vn/bong-da/argentina/copa-de-la-superliga/¬ZX÷00Argentina 009entina0070000000001000Copa de la S020erliga000¬ZCC÷0¬ZAF÷Argentina¬~AA÷OYB3N6lc¬AD÷1584306000¬ADE÷1584306000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Aldosivi¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ALD¬AE÷Aldosivi¬JA÷CCS1eupB¬WU÷aldosivi¬WN÷RAC¬AF÷Racing Club¬JB÷6ZR5faaH¬WV÷racing-club¬AW÷1¬~AA÷EqG6B6f9¬AD÷1584306000¬ADE÷1584306000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Central Cordoba¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CEN¬AE÷Central Cordoba¬JA÷zND70I8O¬WU÷central-cordoba-santiago-del-estero¬WN÷NEW¬AF÷Newells Old Boys¬JB÷Ox7kP1oP¬WV÷newells-old-boys¬AW÷1¬~AA÷pl0CLpJ9¬AD÷1584306000¬ADE÷1584306000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Defensa y Justicia¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DEF¬AE÷Defensa y Justicia¬JA÷tARvlcxo¬WU÷defensa-y-justicia¬WN÷EST¬AF÷Estudiantes L.P.¬JB÷fDFMCtFo¬WV÷estudiantes-l-p¬AW÷1¬~AA÷Kpak3r2k¬AD÷1584306000¬ADE÷1584306000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Gimnasia L.P.¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BAN¬AF÷Banfield¬JB÷rJihYvOu¬WV÷banfield¬WM÷GIM¬AE÷Gimnasia L.P.¬JA÷6cGnDehU¬WU÷gimnasia-l-p¬AW÷1¬~AA÷AB9F9pPL¬AD÷1584306000¬ADE÷1584306000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Godoy Cruz¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BOC¬AF÷Boca Juniors¬JB÷CGASHJwa¬WV÷boca-juniors¬WM÷GOD¬AE÷Godoy Cruz¬JA÷IgBOIaOh¬WU÷godoy-cruz¬AW÷1¬~AA÷rZIFK4YF¬AD÷1584306000¬ADE÷1584306000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Huracan¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HUR¬AE÷Huracan¬JA÷8GJQB0Ui¬WU÷huracan¬WN÷TAL¬AF÷Talleres Cordoba¬JB÷2wJUAKqb¬WV÷talleres-cordoba¬AW÷1¬~AA÷6seo4Onq¬AD÷1584306000¬ADE÷1584306000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Independiente¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷IND¬AE÷Independiente¬JA÷bXCvFHNH¬WU÷independiente¬WN÷VEL¬AF÷Velez Sarsfield¬JB÷hfCrEywO¬WV÷velez-sarsfield¬AW÷1¬~AA÷2PA7MQ33¬AD÷1584306000¬ADE÷1584306000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Lanus¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LAN¬AE÷Lanus¬JA÷pQQ9gJEN¬WU÷lanus¬WN÷ARG¬AF÷Argentinos Jrs¬JB÷v1uDhwUT¬WV÷argentinos-jrs¬AW÷1¬~AA÷l28J84vS¬AD÷1584306000¬ADE÷1584306000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Patronato¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PAT¬AE÷Patronato¬JA÷j79WGwg5¬WU÷patronato¬WN÷LOR¬AF÷San Lorenzo¬JB÷KtEzGc8B¬WV÷san-lorenzo¬AW÷1¬~AA÷zJILbNBd¬AD÷1584306000¬ADE÷1584306000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷River Plate¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷RIV¬AE÷River Plate¬JA÷4nPgc1Fb¬WU÷river-plate¬WN÷TUC¬AF÷Atl. Tucuman¬JB÷b9OcdLU4¬WV÷atl-tucuman¬AW÷1¬~AA÷dSJHa3dj¬AD÷1584306000¬ADE÷1584306000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Rosario Central¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ROS¬AE÷Rosario Central¬JA÷dMLoaNpn¬WU÷rosario-central¬WN÷COL¬AF÷Colon Santa FE¬JB÷QeQkbs0h¬WV÷colon-santa-fe¬AW÷1¬~AA÷hzFAAQ9F¬AD÷1584306000¬ADE÷1584306000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Union de Santa Fe¬ER÷Vòng 1¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷UNI¬AE÷Union de Santa Fe¬JA÷QogHKLgt¬WU÷union-de-santa-fe¬WN÷ARS¬AF÷Arsenal Sarandi¬JB÷K8hLJu9n¬WV÷arsenal-sarandi¬AW÷1¬~AA÷4AYaaf27¬AD÷1584910800¬ADE÷1584910800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Argentinos Jrs¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ARG¬AE÷Argentinos Jrs¬JA÷IT16OwEc¬WU÷argentinos-jrs¬WN÷ALD¬AF÷Aldosivi¬JB÷Cj1ANcT3¬WV÷aldosivi¬AW÷1¬~AA÷ULPlOqvF¬AD÷1584910800¬ADE÷1584910800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Arsenal Sarandi¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ARS¬AE÷Arsenal Sarandi¬JA÷KnsjMYUp¬WU÷arsenal-sarandi¬WN÷GOD¬AF÷Godoy Cruz¬JB÷YkVXpI7o¬WV÷godoy-cruz¬AW÷1¬~AA÷zVtq3x3r¬AD÷1584910800¬ADE÷1584910800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Atl. Tucuman¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HUR¬AF÷Huracan¬JB÷A3Mx9bEA¬WV÷huracan¬WM÷TUC¬AE÷Atl. Tucuman¬JA÷tUHY9va4¬WU÷atl-tucuman¬AW÷1¬~AA÷rPThN3gL¬AD÷1584910800¬ADE÷1584910800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Banfield¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BAN¬AE÷Banfield¬JA÷pQYypxNi¬WU÷banfield¬WN÷IND¬AF÷Independiente¬JB÷vmYuqdxb¬WV÷independiente¬AW÷1¬~AA÷86ytQ592¬AD÷1584910800¬ADE÷1584910800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Boca Juniors¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BOC¬AE÷Boca Juniors¬JA÷GjhCTGxB¬WU÷boca-juniors¬WN÷CEN¬AF÷Central Cordoba¬JB÷ADiGSzhH¬WV÷central-cordoba-santiago-del-estero¬AW÷1¬~AA÷ELum2dIl¬AD÷1584910800¬ADE÷1584910800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Colon Santa FE¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷COL¬AE÷Colon Santa FE¬JA÷lfLt8ITG¬WU÷colon-santa-fe¬WN÷DEF¬AF÷Defensa y Justicia¬JB÷rHKp7xqN¬WV÷defensa-y-justicia¬AW÷1¬~AA÷AmZe0zm1¬AD÷1584910800¬ADE÷1584910800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Estudiantes L.P.¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷LAN¬AF÷Lanus¬JB÷vw32PJbi¬WV÷lanus¬WM÷EST¬AE÷Estudiantes L.P.¬JA÷jN9K0zMj¬WU÷estudiantes-l-p¬AW÷1¬~AA÷t0mb1MW1¬AD÷1584910800¬ADE÷1584910800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Newells Old Boys¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NEW¬AE÷Newells Old Boys¬JA÷8Ql4Vx8b¬WU÷newells-old-boys¬WN÷PAT¬AF÷Patronato¬JB÷2ml8UdN4¬WV÷patronato¬AW÷1¬~AA÷Wdzh1GXf¬AD÷1584910800¬ADE÷1584910800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Racing Club¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷RAC¬AE÷Racing Club¬JA÷fiOl6dbT¬WU÷racing-club¬WN÷ROS¬AF÷Rosario Central¬JB÷CWAG1G6p¬WV÷rosario-central¬AW÷1¬~AA÷nczpPPO8¬AD÷1584910800¬ADE÷1584910800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷San Lorenzo¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LOR¬AE÷San Lorenzo¬JA÷l4jKRf7N¬WU÷san-lorenzo¬WN÷GIM¬AF÷Gimnasia L.P.¬JB÷IweOQEMT¬WV÷gimnasia-l-p¬AW÷1¬~AA÷IDx4bEHD¬AD÷1584910800¬ADE÷1584910800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Talleres Cordoba¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TAL¬AE÷Talleres Cordoba¬JA÷Qg5EMHrA¬WU÷talleres-cordoba¬WN÷RIV¬AF÷River Plate¬JB÷KG4ILybG¬WV÷river-plate¬AW÷1¬~AA÷29lf22He¬AD÷1584910800¬ADE÷1584910800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Velez Sarsfield¬ER÷Vòng 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷VEL¬AE÷Velez Sarsfield¬JA÷M9jdXbwn¬WU÷velez-sarsfield¬WN÷UNI¬AF÷Union de Santa Fe¬JB÷UZk0WIhh¬WV÷union-de-santa-fe¬AW÷1¬~
132
Thiết lập thông báo
Các thông báo đang bị trình duyệt chặn
Cài đặt
Ngôn ngữ: Tiếng Việt
Trực tiếp Copa de la Superliga trên Scoreboard.com. Trang này là về Copa de la Superliga 2020, (Bóng đá/Argentina). Nếu bạn đang tìm kiếm các kết quả của một giải đấu khác với tên Copa de la Superliga, vui lòng lựa chọn môn thể thao của bạn ở menu trên cùng hoặc một mục (quốc gia) ở bên trái.
Theo dõi Copa de la Superliga 2020 để biết các tỉ số trực tiếp, kết quả chung cuộc, lịch thi đấu và bảng xếp hạng! Các tỉ số trực tiếp trên Scoreboard.com: Tại đây bạn sẽ tìm thấy các cầu thủ ghi bàn, thẻ vàng/đỏ, đội hình và dự bị trong các chi tiết trận đấu. Thêm vào đó, Scoreboard.com cung cấp các số liệu thống kê (kiểm soát bóng, cú sút trúng/trượt khung thành, đá phạt, phạt góc, việt vị và phạm lỗi), bình luận trực tiếp và video tổng hợp trận đấu của các giải đấu bóng đá hàng đầu. Các bảng xếp hạng: Scoreboard.com cung cấp các bảng xếp hạng sân nhà/sân khách/tổng thể Copa de la Superliga 2020, phong độ (5 trận gần đây), tài/xỉu và danh sách vua phá lưới.
Hiển thị thêm