Bóng đá, Belarus: Các tỉ số trực tiếp, lịch thi đấu, bảng xếp hạng Belarusian Cup 2020/2021

advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
advertisement

Bóng đá Belarus

Belarusian Cup
2020/2021
Loading...
results
0
fixtures
SA÷1¬~ZA÷BELARUS: Belarusian Cup¬ZEE÷nZdPEiqF¬ZB÷31¬ZY÷Belarus¬ZC÷6aCKgA6I¬ZD÷p¬ZE÷lIWIc846¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷31_nZdPEiqF¬ZJ÷2¬ZL÷/vn/bong-da/belarus/belarusian-cup/¬ZX÷00Belarus 007elarus0060000000001000Belarusian C014an Cup000¬ZCC÷0¬ZAF÷Belarus¬~AA÷dSJIddWP¬AD÷1591444800¬ADE÷1591444800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Baranovici¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BAR¬AE÷Baranovici¬JA÷MBTZPbX5¬WU÷fk-baranovici¬WN÷SMO¬AF÷Smorgon¬JB÷zFXwPInC¬WV÷smorgon¬~AA÷2TOW3Dwg¬AD÷1591444800¬ADE÷1591444800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷BGU Minsk¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BGU¬AE÷BGU Minsk¬JA÷f19EfAxc¬WU÷bgu-minsk¬WN÷GOM¬AF÷FC Gomel¬JB÷hnSHgUi3¬WV÷fc-gomel¬~AA÷4hqdAF0P¬AD÷1591444800¬ADE÷1591444800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷BumProm Gomel¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BUM¬AE÷BumProm Gomel¬JA÷ObSlvkhG¬WU÷bumprom-gomel¬WN÷DNE¬AF÷Dnepr Mogilev¬JB÷x2Whw97M¬WV÷dnepr-mogilev¬~AA÷lQKS4gOn¬AD÷1591444800¬ADE÷1591444800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Energetik-BGU¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BGU¬AE÷Energetik-BGU¬JA÷27MSW6pj¬WU÷energetik-bgu-minsk¬WN÷OST¬AF÷Ostrovets¬JB÷tbLWVQad¬WV÷ostrovets¬~AA÷AZagjf9g¬AD÷1591444800¬ADE÷1591444800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Gorki¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GOR¬AE÷Gorki¬JA÷SUo1TXwb¬WU÷gorki¬WN÷OSH¬AF÷Oshmyany¬JB÷v5k5Sig4¬WV÷oshmyany¬~AA÷lQbckEOa¬AD÷1591444800¬ADE÷1591444800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Kronon Stolbtsy¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷STO¬AE÷Kronon Stolbtsy¬JA÷YRl9RB8A¬WU÷kronon-stolbtsy¬WN÷MIK¬AF÷Mikashevichi¬JB÷CImDQVNG¬WV÷mikashevichi¬~AA÷rmb1lYw6¬AD÷1591444800¬ADE÷1591444800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Meliorator Zhitkovichi¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷LID¬AF÷Lida¬JB÷KriLO9hT¬WV÷fk-lida¬WM÷MEL¬AE÷Meliorator Zhitkovichi¬JA÷thhHPkwN¬WU÷meliorator-zhitkovichi¬~AA÷E76phGvs¬AD÷1591444800¬ADE÷1591444800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Novaya Pripyat¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PRI¬AE÷Novaya Pripyat¬JA÷UyXsOx2I¬WU÷novaya-pripyat¬WN÷VOL¬AF÷Volna Pinsk¬JB÷fHmgVg9o¬WV÷volna-pinsk¬~AA÷61VN5Z8t¬AD÷1591444800¬ADE÷1591444800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Osipovichi¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷OSI¬AE÷Osipovichi¬JA÷WOVdxTMS¬WU÷osipovichi¬WN÷KOH¬AF÷Sputnik¬JB÷YXHOXnVq¬WV÷sputnik¬~AA÷fN15mhgC¬AD÷1591444800¬ADE÷1591444800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Pershiy Region¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PER¬AE÷Pershiy Region¬JA÷xOwmKT0p¬WU÷pershiy-region¬WN÷LOK¬AF÷Lokomotiv Gomel¬JB÷jRsiJmGj¬WV÷lokomotiv-gomel¬~AA÷djOz3Xha¬AD÷1591444800¬ADE÷1591444800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Polotsk¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷POL¬AE÷Polotsk¬JA÷n9RLhl79¬WU÷polotsk¬WN÷CHI¬AF÷Chimik Svetlogorsk¬JB÷QaQPi8MF¬WV÷chimik-svetlogorsk¬~AA÷hb5lizfm¬AD÷1591444800¬ADE÷1591444800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷SMIavtotrans¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷AUT¬AE÷SMIavtotrans¬JA÷61fB6AWp¬WU÷smiavtotrans-smolevichi¬WN÷FCS¬AF÷FC Slonim¬JB÷Y7ncUDOi¬WV÷fc-slonim¬~AA÷zsNv2i85¬AD÷1591444800¬ADE÷1591444800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Spartak Shklov¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SPA¬AE÷Spartak Shklov¬JA÷fZUTjSyM¬WU÷spartak-shklov¬WN÷NAF¬AF÷Naftan¬JB÷YPTXkniS¬WV÷naftan¬~AA÷xniAnC8I¬AD÷1591444800¬ADE÷1591444800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Stanles Pinsk¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷STA¬AE÷Stanles Pinsk¬JA÷4UVYsXhi¬WU÷stanles-pinsk¬WN÷ARS¬AF÷Arsenal Dzyarzhynsk¬JB÷rLUxsi8c¬WV÷arsenal-dzyarzhynsk¬~AA÷GxjEoWNO¬AD÷1591444800¬ADE÷1591444800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Stroitel Kapyl¬ER÷Vòng 1/32¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ORS¬AF÷Orsha¬JB÷UyTpuVxA¬WV÷orsha¬WM÷STR¬AE÷Stroitel Kapyl¬JA÷joUttBN3¬WU÷stroitel-kapyl¬~
15
advertisement
advertisement
Thiết lập thông báo
Các thông báo đang bị trình duyệt chặn
Cài đặt
Ngôn ngữ: Tiếng Việt
Dark mode
Trực tiếp Belarusian Cup trên Scoreboard.com. Trang này là về Belarusian Cup 2020/2021, (Bóng đá/Belarus). Nếu bạn đang tìm kiếm các kết quả của một giải đấu khác với tên Belarusian Cup, vui lòng lựa chọn môn thể thao của bạn ở menu trên cùng hoặc một mục (quốc gia) ở bên trái.
Theo dõi Belarusian Cup 2020/2021 để biết các tỉ số trực tiếp, kết quả chung cuộc, lịch thi đấu và bảng xếp hạng! Các tỉ số trực tiếp trên Scoreboard.com: Tại đây bạn sẽ tìm thấy các cầu thủ ghi bàn, thẻ vàng/đỏ, đội hình và dự bị trong các chi tiết trận đấu. Thêm vào đó, Scoreboard.com cung cấp các số liệu thống kê (kiểm soát bóng, cú sút trúng/trượt khung thành, đá phạt, phạt góc, việt vị và phạm lỗi), bình luận trực tiếp và video tổng hợp trận đấu của các giải đấu bóng đá hàng đầu. Các bảng xếp hạng: Scoreboard.com cung cấp các bảng xếp hạng sân nhà/sân khách/tổng thể Belarusian Cup 2020/2021, phong độ (5 trận gần đây), tài/xỉu và danh sách vua phá lưới.
Các trận đấu tiếp theo: 06.06. Baranovici - Smorgon, BGU Minsk - FC Gomel, BumProm Gomel - Dnepr Mogilev, Energetik-BGU - Ostrovets, Gorki - Oshmyany, Kronon Stolbtsy - Mikashevichi, Meliorator Zhitkovichi - Lida, Novaya Pripyat - Volna Pinsk, Osipovichi - Sputnik, Pershiy Region - Lokomotiv Gomel, Polotsk - Chimik Svetlogorsk, SMIavtotrans - FC Slonim, Spartak Shklov - Naftan, Stanles Pinsk - Arsenal Dzyarzhynsk, Stroitel Kapyl - Orsha
Hiển thị thêm