Bóng đá, Nam Phi: Các tỉ số trực tiếp, lịch thi đấu, bảng xếp hạng Telkom Knockout 2019

Bóng đá Nam Phi

Telkom Knockout
2019
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷NAM PHI: Telkom Knockout¬ZEE÷t6G9wMZN¬ZB÷175¬ZY÷Nam Phi¬ZC÷KISOF6ut¬ZD÷p¬ZE÷l0iuHPBQ¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷175_t6G9wMZN¬ZJ÷2¬ZL÷/vn/bong-da/south-africa/telkom-knockout/¬ZX÷00Nam Phi 007am Phi0040000000001000Telkom Knock015ockout000¬ZCC÷0¬ZAF÷Nam Phi¬~AA÷4I2Oivaj¬AD÷1576339200¬ADE÷1576339200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Maritzburg Utd¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1576345840¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MAM¬AF÷Mamelodi Sundowns¬JB÷0pZqIFP1¬WV÷mamelodi-sundowns¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷2¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬WM÷MAR¬AE÷Maritzburg Utd¬JA÷l0SRta22¬WU÷maritzburg-utd¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬AM÷Địa điểm trung lập.¬~AA÷n5EF7Uva¬AD÷1574600400¬ADE÷1574600400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Kaizer Chiefs¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1574607326¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KAI¬AE÷Kaizer Chiefs¬JA÷AcmhgddC¬WU÷kaizer-chiefs¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷MAR¬AF÷Maritzburg Utd¬JB÷vXidhGBI¬WV÷maritzburg-utd¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬~AA÷vuFB8APh¬AD÷1574514000¬ADE÷1574514000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Golden Arrows¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1574521000¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GOL¬AE÷Golden Arrows¬JA÷xpkpeIRa¬WU÷golden-arrows¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷MAM¬AF÷Mamelodi Sundowns¬JB÷W6llfxs6¬WV÷mamelodi-sundowns¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AK÷1¬AH÷2¬BB÷2¬BD÷0¬~AA÷KxNVy6iU¬AD÷1572786000¬ADE÷1572786000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Chippa Utd.¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572796097¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CHI¬AE÷Chippa Utd.¬JA÷0AheCNnB¬WU÷chippa-utd¬AZ÷0¬AJ÷1¬AG÷2¬AT÷2¬BA÷1¬BC÷1¬WN÷MAM¬AF÷Mamelodi Sundowns¬JB÷fXiaBs2H¬WV÷mamelodi-sundowns¬AS÷2¬AZ÷0¬BZ÷1¬AH÷3¬AU÷2¬BB÷0¬BD÷2¬~AA÷tnORxnxO¬AD÷1572718500¬ADE÷1572718500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Supersport Utd¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572725424¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SUP¬AE÷Supersport Utd¬JA÷EgfmEqIb¬WU÷supersport-utd¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷GOL¬AF÷Golden Arrows¬JB÷MJgiD3X4¬WV÷golden-arrows¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬~AA÷nPONwSMH¬AD÷1572699600¬ADE÷1572699600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Kaizer Chiefs¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572710587¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KAI¬AE÷Kaizer Chiefs¬JA÷ttduG5mn¬WU÷kaizer-chiefs¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬AG÷3¬AT÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷ORL¬AF÷Orlando Pirates¬JB÷z3eqFP2h¬WV÷orlando-pirates¬AZ÷0¬AK÷1¬AH÷2¬AU÷1¬BB÷1¬BD÷0¬~AA÷KCgxckNu¬AD÷1572631200¬ADE÷1572631200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Maritzburg Utd¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1572637980¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAR¬AE÷Maritzburg Utd¬JA÷8zd3A1HN¬WU÷maritzburg-utd¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬AG÷2¬AT÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷HIG¬AF÷Highlands¬JB÷2ce79LWT¬WV÷highlands¬AZ÷0¬AH÷1¬AU÷1¬BB÷1¬BD÷0¬~AA÷ETDtwRNC¬AD÷1571765400¬ADE÷1571765400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Chippa Utd.¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1571772318¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BLO¬AF÷Bloem Celtic¬JB÷hEb80DM6¬WV÷bloem-celtic¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷CHI¬AE÷Chippa Utd.¬JA÷ENa41g70¬WU÷chippa-utd¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~AA÷tGFYvmg0¬AD÷1571576400¬ADE÷1571576400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Highlands¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1571586679¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HIG¬AE÷Highlands¬JA÷zF5Q8yFQ¬WU÷highlands¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬AG÷1¬AT÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷BLA¬AF÷Black Leopards¬JB÷Czch4eNs¬WV÷black-leopards¬AZ÷0¬AK÷1¬AH÷0¬AU÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷jRMLsk9s¬AD÷1571576400¬ADE÷1571576400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Mamelodi Sundowns¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1571583096¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAM¬AE÷Mamelodi Sundowns¬JA÷2T1PlGNf¬WU÷mamelodi-sundowns¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷5¬BA÷1¬BC÷4¬WN÷AMA¬AF÷Amazulu¬JB÷GW5Tmzw1¬WV÷amazulu¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷QsKhprVu¬AD÷1571508900¬ADE÷1571508900¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Supersport Utd¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1571519384¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SUP¬AE÷Supersport Utd¬JA÷AmEN6lqt¬WU÷supersport-utd¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬AG÷2¬AT÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷BAR¬AF÷Baroka¬JB÷lvDR58bn¬WV÷baroka¬AZ÷0¬AH÷1¬AU÷1¬BB÷0¬BD÷1¬~AA÷OvLTuTwf¬AD÷1571500800¬ADE÷1571500800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Orlando Pirates¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1571507572¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷STE¬AF÷Stellenbosch¬JB÷th6M9HaK¬WV÷stellenbosch-fc¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷ORL¬AE÷Orlando Pirates¬JA÷217IAcpE¬WU÷orlando-pirates¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~AA÷plMPt9Om¬AD÷1571490000¬ADE÷1571490000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Cape Town City¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1571501016¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ONG¬AE÷Cape Town City¬JA÷Ag5Xnfh7¬WU÷cape-town-city¬AZ÷0¬AG÷1¬AT÷1¬BA÷1¬BC÷0¬WN÷KAI¬AF÷Kaizer Chiefs¬JB÷lp4ynE7D¬WV÷kaizer-chiefs¬AS÷2¬AZ÷0¬BZ÷1¬AH÷2¬AU÷1¬BB÷0¬BD÷1¬~AA÷K6Exv786¬AD÷1571490000¬ADE÷1571490000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷10¬CX÷Golden Arrows¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1571499064¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GOL¬AE÷Golden Arrows¬JA÷6cdd3Fxl¬WU÷golden-arrows¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬AG÷1¬AT÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷POL¬AF÷Polokwane¬JB÷ple02Zif¬WV÷polokwane-city¬AZ÷0¬AH÷0¬AU÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷Q3HpxowJ¬AD÷1571421600¬ADE÷1571421600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷11¬CX÷Maritzburg Utd¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1571431313¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MAR¬AE÷Maritzburg Utd¬JA÷nybCaXyD¬WU÷maritzburg-utd¬AS÷1¬AZ÷0¬BY÷1¬AG÷2¬AT÷1¬BA÷0¬BC÷1¬WN÷BID¬AF÷Bidvest Wits¬JB÷bB1GbiiJ¬WV÷bidvest-wits¬AZ÷0¬AH÷1¬AU÷1¬BB÷0¬BD÷1¬~
15
fixtures
0
Thiết lập thông báo
Các thông báo đang bị trình duyệt chặn
Cài đặt
Ngôn ngữ: Tiếng Việt
Trực tiếp Telkom Knockout trên Scoreboard.com. Trang này là về Telkom Knockout 2019, (Bóng đá/Nam Phi). Nếu bạn đang tìm kiếm các kết quả của một giải đấu khác với tên Telkom Knockout, vui lòng lựa chọn môn thể thao của bạn ở menu trên cùng hoặc một mục (quốc gia) ở bên trái.
Theo dõi Telkom Knockout 2019 để biết các tỉ số trực tiếp, kết quả chung cuộc, lịch thi đấu và bảng xếp hạng! Các tỉ số trực tiếp trên Scoreboard.com: Tại đây bạn sẽ tìm thấy các cầu thủ ghi bàn, thẻ vàng/đỏ, đội hình và dự bị trong các chi tiết trận đấu. Thêm vào đó, Scoreboard.com cung cấp các số liệu thống kê (kiểm soát bóng, cú sút trúng/trượt khung thành, đá phạt, phạt góc, việt vị và phạm lỗi), bình luận trực tiếp và video tổng hợp trận đấu của các giải đấu bóng đá hàng đầu. Các bảng xếp hạng: Scoreboard.com cung cấp các bảng xếp hạng sân nhà/sân khách/tổng thể Telkom Knockout 2019, phong độ (5 trận gần đây), tài/xỉu và danh sách vua phá lưới.
Hiển thị thêm