Bóng đá, Mỹ: Các tỉ số trực tiếp, lịch thi đấu, bảng xếp hạng USL League Two 2020

Bóng đá Mỹ

USL League Two
2020
Loading...
results
0
fixtures
SA÷1¬~ZA÷MỸ: USL League Two¬ZEE÷21McUfjf¬ZB÷200¬ZY÷Mỹ¬ZC÷AFJ4GYQk¬ZD÷p¬ZE÷hYVk7Jqe¬ZF÷2¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷200_21McUfjf¬ZJ÷2¬ZL÷/vn/bong-da/usa/usl-league-two/¬ZX÷00Mỹ 002......0010000000001000USL League T014ue Two000¬ZCC÷0¬ZAF÷Mỹ¬~AA÷zsupKA2r¬AD÷1589054400¬ADE÷1589054400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Oakland County¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷OAK¬AE÷Oakland County¬JA÷x4HIRZo0¬WU÷oakland-county¬WN÷CIN¬AF÷Cincinnati Dutch Lions¬JB÷GfGMQg16¬WV÷cincinnati-dutch-lions¬~AA÷EXwlJUHl¬AD÷1589059800¬ADE÷1589059800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Bermuda Bascome¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BER¬AE÷Bermuda Bascome¬JA÷AHFQPDGC¬WU÷bermuda-bascome¬WN÷PHI¬AF÷Philadelphia Lone Star¬JB÷OKJUOXVI¬WV÷philadelphia-lone-star¬~AA÷8fwhIlXf¬AD÷1589061600¬ADE÷1589061600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Portland Phoenix¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷POR¬AE÷Portland Phoenix¬JA÷xO7CmH8J¬WU÷portland-phoenix¬WN÷PIO¬AF÷Western Mass Pioneers¬JB÷GE6GnyOP¬WV÷western-pioneers¬~AA÷WSOnvWgE¬AD÷1589065200¬ADE÷1589065200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Daytona¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BER¬AE÷Daytona¬JA÷z1b6xi0I¬WU÷daytona¬WN÷TAM¬AF÷Tampa Bay U23¬JB÷EicAyBFO¬WV÷tampa-bay¬~AA÷rDV4FnHD¬AD÷1589065200¬ADE÷1589065200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷North Carolina FC U23¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NOR¬AE÷North Carolina FC U23¬JA÷SzebvDV5¬WU÷north-carolina-fc¬WN÷NOR¬AF÷North Carolina Fusion U23¬JB÷6Rg2wXpC¬WV÷north-carolina-fusion¬~AA÷4MW0GS17¬AD÷1589065200¬ADE÷1589065200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Wake FC¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷LIO¬AF÷Lionsbridge¬JB÷YDefugGa¬WV÷lionsbridge¬WM÷WAK¬AE÷Wake FC¬JA÷KAijtZ0g¬WU÷wake-fc¬~AA÷McsdH8n1¬AD÷1589065200¬ADE÷1589065200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷West Chester Utd¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WES¬AE÷West Chester Utd¬JA÷ncgrreWt¬WU÷west-chester-united¬WN÷EVE¬AF÷Evergreen¬JB÷QmhnsFom¬WV÷evergreen¬~AA÷8hnGM3Ot¬AD÷1589067000¬ADE÷1589067000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New York U23¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷WES¬AF÷Westchester¬JB÷2mxKeE0t¬WV÷westchester¬WM÷YOR¬AE÷New York U23¬JA÷Sfoh0fhP¬WU÷new-york¬~AA÷jHyLLNwm¬AD÷1589068800¬ADE÷1589068800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Corpus Christi FC¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CRO¬AE÷Corpus Christi FC¬JA÷dAyOfYFn¬WU÷corpus-christi-fc¬WN÷TEX¬AF÷Texas United¬JB÷z1zSghVh¬WV÷texas-united¬~AA÷l2fOKsgg¬AD÷1589070600¬ADE÷1589070600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Menace¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MEN¬AE÷Menace¬JA÷4zuWhCpa¬WU÷menace¬WN÷PEO¬AF÷Peoria¬JB÷rRwzhWa5¬WV÷peoria-il¬~AA÷rPgSJ18a¬AD÷1589142600¬ADE÷1589142600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷San Francisco City¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SFC¬AE÷San Francisco City¬JA÷xlwvijFB¬WU÷san-francisco-city¬WN÷GLE¬AF÷Glens SC¬JB÷jisrjAUH¬WV÷san-francisco-glens-sc¬~AA÷MFhWILN5¬AD÷1589326200¬ADE÷1589326200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Southern Soccer Academy¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SOU¬AE÷Southern Soccer Academy¬JA÷pEtnkUqO¬WU÷southern-soccer-academy-kings¬WN÷SOU¬AF÷Tormenta II¬JB÷O4ujllaU¬WV÷south-georgia-tormenta¬~AA÷vimyIuwC¬AD÷1589407200¬ADE÷1589407200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Tampa Bay U23¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TAM¬AE÷Tampa Bay U23¬JA÷0vWf9XUu¬WU÷tampa-bay¬WN÷FCM¬AF÷Miami City¬JB÷vVUb8ipn¬WV÷miami-city¬~AA÷C4oqGJ7O¬AD÷1589410800¬ADE÷1589410800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Boston Bolts¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ONG¬AE÷Boston Bolts¬JA÷tIXA5kU4¬WU÷boston-bolts¬WN÷POR¬AF÷Portland Phoenix¬JB÷K8WE49qB¬WV÷portland-phoenix¬~AA÷IsnuHahI¬AD÷1589410800¬ADE÷1589410800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Lehigh Valley¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LEH¬AE÷Lehigh Valley¬JA÷YiU27Bah¬WU÷lehigh-valley¬WN÷EVE¬AF÷Evergreen¬JB÷neY66VEb¬WV÷evergreen¬~AA÷Q7kmFwNU¬AD÷1589410800¬ADE÷1589410800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷North Carolina Fusion U23¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NOR¬AE÷North Carolina Fusion U23¬JA÷lryJ3TbH¬WU÷north-carolina-fusion¬WN÷TOB¬AF÷Tobacco Road¬JB÷SYZM2mEN¬WV÷tobacco-road¬~AA÷n1E3C1Gu¬AD÷1589410800¬ADE÷1589410800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷West Chester Utd¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WES¬AE÷West Chester Utd¬JA÷MeZQ17TT¬WU÷west-chester-united¬WN÷PHI¬AF÷Philadelphia Lone Star¬JB÷dlQhcRyo¬WV÷philadelphia-lone-star¬~AA÷QiD7BLVo¬AD÷1589412600¬ADE÷1589412600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Weston¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WES¬AE÷Weston¬JA÷AiEzMAEo¬WU÷weston¬WN÷FLO¬AF÷Florida Elite¬JB÷lrDvLUTi¬WV÷florida-elite¬~AA÷YHCBAuoh¬AD÷1589421600¬ADE÷1589421600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Golden State Force¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GOL¬AE÷Golden State Force¬JA÷IHHrKlqb¬WU÷golden-state-force¬WN÷SFC¬AF÷San Francisco City¬JB÷d8GnJ8b4¬WV÷san-francisco-city¬~
539
Thiết lập thông báo
Các thông báo đang bị trình duyệt chặn
Cài đặt
Ngôn ngữ: Tiếng Việt
Trực tiếp USL League Two trên Scoreboard.com. Trang này là về USL League Two 2020, (Bóng đá/Mỹ). Nếu bạn đang tìm kiếm các kết quả của một giải đấu khác với tên USL League Two, vui lòng lựa chọn môn thể thao của bạn ở menu trên cùng hoặc một mục (quốc gia) ở bên trái.
Theo dõi USL League Two 2020 để biết các tỉ số trực tiếp, kết quả chung cuộc, lịch thi đấu và bảng xếp hạng! Các tỉ số trực tiếp trên Scoreboard.com: Tại đây bạn sẽ tìm thấy các cầu thủ ghi bàn, thẻ vàng/đỏ, đội hình và dự bị trong các chi tiết trận đấu. Thêm vào đó, Scoreboard.com cung cấp các số liệu thống kê (kiểm soát bóng, cú sút trúng/trượt khung thành, đá phạt, phạt góc, việt vị và phạm lỗi), bình luận trực tiếp và video tổng hợp trận đấu của các giải đấu bóng đá hàng đầu. Các bảng xếp hạng: Scoreboard.com cung cấp các bảng xếp hạng sân nhà/sân khách/tổng thể USL League Two 2020, phong độ (5 trận gần đây), tài/xỉu và danh sách vua phá lưới.
Hiển thị thêm