Bóng bầu dục Mỹ, Mỹ: Các tỉ số trực tiếp, lịch thi đấu, bảng xếp hạng NFL 2020/2021

advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
advertisement

Bóng bầu dục Mỹ Mỹ

NFL
2020/2021
Loading...
results
0
fixtures
SA÷5¬~ZA÷MỸ: NFL - Trước mùa giải¬ZEE÷rJVAIaHo¬ZB÷200¬ZY÷Mỹ¬ZC÷KUxTMZF5¬ZD÷t¬ZE÷v5SwRaz2¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷200_rJVAIaHo¬ZJ÷15¬ZL÷/vn/bong-bau-duc-my/usa/nfl/¬ZX÷05Mỹ 002......0000000000001000NFL - Trước 020a giải000¬ZCC÷0¬ZAF÷Mỹ¬~AA÷GpYOAjTj¬AD÷1597359600¬ADE÷1597359600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Indianapolis Colts¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷PHI¬AF÷Philadelphia Eagles¬JB÷p2WvciXu¬WV÷philadelphia-eagles¬WM÷IND¬AE÷Indianapolis Colts¬JA÷OhVrdBnn¬WU÷indianapolis-colts¬AW÷1¬~AA÷6BrkHhjN¬AD÷1597361400¬ADE÷1597361400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Carolina Panthers¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷JAC¬AF÷Jacksonville Jaguars¬JB÷lbuGtWna¬WV÷jacksonville-jaguars¬WM÷CAR¬AE÷Carolina Panthers¬JA÷SlvKuj25¬WU÷carolina-panthers¬AW÷1¬~AA÷IkC7ZZ5i¬AD÷1597361400¬ADE÷1597361400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New England Patriots¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷DET¬AF÷Detroit Lions¬JB÷IFUneV1h¬WV÷detroit-lions¬WM÷PAT¬AE÷New England Patriots¬JA÷WIYjfkHb¬WU÷new-england-patriots¬AW÷1¬~AA÷dtBBYgLc¬AD÷1597361400¬ADE÷1597361400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New York Jets¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷NYG¬AF÷New York Giants¬JB÷QuYfg9W4¬WV÷new-york-giants¬WM÷NYJ¬AE÷New York Jets¬JA÷4WWbhToB¬WU÷new-york-jets¬AW÷1¬~AA÷2sUKBWDp¬AD÷1597370400¬ADE÷1597370400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Seattle Seahawks¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷RAI¬AF÷Las Vegas Raiders¬JB÷UysWxlnO¬WV÷las-vegas-raiders¬WM÷SEA¬AE÷Seattle Seahawks¬JA÷8Suzx81U¬WU÷seattle-seahawks¬AW÷1¬~AA÷46AFXDz4¬AD÷1597446000¬ADE÷1597446000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Atlanta Falcons¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MIA¬AF÷Miami Dolphins¬JB÷Y5y3im1H¬WV÷miami-dolphins¬WM÷ATL¬AE÷Atlanta Falcons¬JA÷Cdz7j7GN¬WU÷atlanta-falcons¬AW÷1¬~AA÷rc9JWXkA¬AD÷1597447800¬ADE÷1597447800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Baltimore Ravens¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BUF¬AF÷Buffalo Bills¬JB÷6JZAkRVT¬WV÷buffalo-bills¬WM÷BAL¬AE÷Baltimore Ravens¬JA÷tCQxoovo¬WU÷baltimore-ravens¬AW÷1¬~AA÷QLbOVi5G¬AD÷1597447800¬ADE÷1597447800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Pittsburgh Steelers¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PIT¬AE÷Pittsburgh Steelers¬JA÷Y5DO8lWi¬WU÷pittsburgh-steelers¬WN÷TAM¬AF÷Tampa Bay Buccaneers¬JB÷fFEK9UGo¬WV÷tampa-bay-buccaneers¬AW÷1¬~AA÷xbRiEPZr¬AD÷1597449600¬ADE÷1597449600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Minnesota Vikings¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷HOU¬AF÷Houston Texans¬JB÷2uIS78ob¬WV÷houston-texans¬WM÷MIN¬AE÷Minnesota Vikings¬JA÷tWGW6S04¬WU÷minnesota-vikings¬AW÷1¬~AA÷p2sgGC5T¬AD÷1597456800¬ADE÷1597456800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Los Angeles Rams¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷NOS¬AF÷New Orleans Saints¬JB÷MBwOvAHB¬WV÷new-orleans-saints¬WM÷LOS¬AE÷Los Angeles Rams¬JA÷zFsSwUWH¬WU÷los-angeles-rams¬AW÷1¬~AA÷ABPaC34e¬AD÷1597510800¬ADE÷1597510800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Chicago Bears¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷CLE¬AF÷Cleveland Browns¬JB÷thr8mv0q¬WV÷cleveland-browns¬WM÷CHI¬AE÷Chicago Bears¬JA÷KrsCnbFk¬WU÷chicago-bears¬AW÷1¬~AA÷WKQeDqkk¬AD÷1597510800¬ADE÷1597510800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Green Bay Packers¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ARI¬AF÷Arizona Cardinals¬JB÷zgGz6nGA¬WV÷arizona-cardinals¬WM÷GBP¬AE÷Green Bay Packers¬JA÷ldKv56VG¬WU÷green-bay-packers¬AW÷1¬~AA÷SnK4BNJ1¬AD÷1597521600¬ADE÷1597521600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Washington Redskins¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷TEN¬AF÷Tennessee Titans¬JB÷S8tGoIUe¬WV÷tennessee-titans¬WM÷WAS¬AE÷Washington Redskins¬JA÷6auKpxp2¬WU÷washington-redskins¬AW÷1¬~AA÷6wJ8AsZ7¬AD÷1597536000¬ADE÷1597536000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Kansas City Chiefs¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KAN¬AE÷Kansas City Chiefs¬JA÷Y5X58ux9¬WU÷kansas-city-chiefs¬WN÷CIN¬AF÷Cincinnati Bengals¬JB÷K2T19LM2¬WV÷cincinnati-bengals¬AW÷1¬~AA÷WGAfYpRE¬AD÷1597539900¬ADE÷1597539900¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Denver Broncos¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SFO¬AF÷San Francisco 49ers¬JB÷zgzI5wMR¬WV÷san-francisco-49ers¬WM÷DEN¬AE÷Denver Broncos¬JA÷x2Mq1cUr¬WU÷denver-broncos¬AW÷1¬~AA÷Kt7jZQB8¬AD÷1597622400¬ADE÷1597622400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Los Angeles Chargers¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷DAL¬AF÷Dallas Cowboys¬JB÷SSW97aiF¬WV÷dallas-cowboys¬WM÷LAC¬AE÷Los Angeles Chargers¬JA÷6JVD6J6L¬WU÷los-angeles-chargers¬AW÷1¬~AA÷OEkZQ2Jl¬AD÷1597966200¬ADE÷1597966200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Miami Dolphins¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷PHI¬AF÷Philadelphia Eagles¬JB÷OjUlKxyL¬WV÷philadelphia-eagles¬WM÷MIA¬AE÷Miami Dolphins¬JA÷xfYhJdjR¬WU÷miami-dolphins¬AW÷1¬~AA÷pOjVRr4r¬AD÷1597966200¬ADE÷1597966200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New England Patriots¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷CAR¬AF÷Carolina Panthers¬JB÷jwWtMb68¬WV÷carolina-panthers¬WM÷PAT¬AE÷New England Patriots¬JA÷UTUpLILE¬WU÷new-england-patriots¬AW÷1¬~AA÷2uszxVsF¬AD÷1597968000¬ADE÷1597968000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Detroit Lions¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DET¬AE÷Detroit Lions¬JA÷hKBknd04¬WU÷detroit-lions¬WN÷NYJ¬AF÷New York Jets¬JB÷ETComxob¬WV÷new-york-jets¬AW÷1¬~
320
advertisement
advertisement
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Ngôn ngữ: Tiếng Việt
Dark mode
Trực tiếp NFL trên Scoreboard.com. Trang này là về NFL 2020/2021, (Bóng bầu dục Mỹ/Mỹ). Nếu bạn đang tìm kiếm các kết quả của một giải đấu khác với tên NFL, vui lòng lựa chọn môn thể thao của bạn ở menu trên cùng hoặc một mục (quốc gia) ở bên trái.
Theo dõi NFL 2020/2021 để biết các tỉ số trực tiếp, kết quả chung cuộc, lịch thi đấu và bảng xếp hạng! Các tỉ số trực tiếp trên Scoreboard.com: Tại đây bạn sẽ tìm thấy các tỉ số trực tiếp, kết quả chung cuộc, cầu thủ ghi điểm và touchdown và đội hình trong các chi tiết trận đấu. Thêm vào đó, Scoreboard.com cung cấp các số liệu thống kê trực tiếp (tấn công lần 1, số thước tổng cộng/chuyền/chạy, phạt, số thước phạt, mất bóng, trả bóng và lịch sử trận đấu theo từng điểm) của các giải đấu bóng bầu dục Mỹ hàng đầu. Các bảng xếp hạng: Scoreboard.com cung cấp các bảng xếp hạng sân nhà/sân khách/tổng thể NFL 2020/2021 và phong độ (5 trận gần đây).
Hiển thị thêm