Bóng bầu dục Mỹ, Mỹ: Các tỉ số trực tiếp, lịch thi đấu, bảng xếp hạng NFL 2020/2021

Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
Quảng cáo
NFL
2020/2021
Loading...
results
SA÷5¬~ZA÷MỸ: NFL - Play Offs¬ZEE÷rJVAIaHo¬ZB÷200¬ZY÷Mỹ¬ZC÷29AGNF0a¬ZD÷t¬ZE÷v5SwRaz2¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷2¬ZH÷200_rJVAIaHo¬ZJ÷11¬ZL÷/vn/bong-bau-duc-my/usa/nfl/¬ZX÷05Mỹ 002......0000000000001000NFL - Play O015y Offs000¬ZCC÷0¬ZAF÷Mỹ¬~AA÷254G7rIq¬AD÷1612740600¬ADE÷1612740600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Tampa Bay Buccaneers¬ER÷Chung kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1612753939¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TAM¬AE÷Tampa Bay Buccaneers¬JA÷jT2ftK6M¬WU÷tampa-bay-buccaneers¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷2¬GRA÷0¬AG÷31¬BA÷7¬BC÷14¬BE÷10¬BG÷0¬WN÷KAN¬AF÷Kansas City Chiefs¬JB÷pj2buvMS¬WV÷kansas-city-chiefs¬GRB÷0¬AH÷9¬BB÷3¬BD÷3¬BF÷3¬BH÷0¬AW÷1¬~AA÷2FyaTFF0¬AD÷1611531600¬ADE÷1611531600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Kansas City Chiefs¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1611543994¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KAN¬AE÷Kansas City Chiefs¬JA÷SlQFLDAs¬WU÷kansas-city-chiefs¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷38¬BA÷0¬BC÷21¬BE÷10¬BG÷7¬WN÷BUF¬AF÷Buffalo Bills¬JB÷MBPJKXPm¬WV÷buffalo-bills¬GRB÷0¬AH÷24¬BB÷9¬BD÷3¬BF÷3¬BH÷9¬AW÷1¬~AA÷2D6QilM6¬AD÷1611518700¬ADE÷1611518700¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Green Bay Packers¬ER÷Bán kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1611530340¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GBP¬AE÷Green Bay Packers¬JA÷GQxr0EOM¬WU÷green-bay-packers¬GRA÷0¬AG÷26¬BA÷0¬BC÷10¬BE÷13¬BG÷3¬WN÷TAM¬AF÷Tampa Bay Buccaneers¬JB÷p0snaYwT¬WV÷tampa-bay-buccaneers¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷31¬BB÷7¬BD÷14¬BF÷7¬BH÷3¬AW÷1¬~AA÷MocBtN7R¬AD÷1610926800¬ADE÷1610926800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷New Orleans Saints¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610938343¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NOS¬AE÷New Orleans Saints¬JA÷8MQ76zwI¬WU÷new-orleans-saints¬GRA÷0¬AG÷20¬BA÷6¬BC÷7¬BE÷7¬BG÷0¬WN÷TAM¬AF÷Tampa Bay Buccaneers¬JB÷tzPF4E7U¬WV÷tampa-bay-buccaneers¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷30¬BB÷0¬BD÷13¬BF÷7¬BH÷10¬AW÷1¬~AA÷0nu4H9Zi¬AD÷1610913900¬ADE÷1610913900¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Kansas City Chiefs¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610924787¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KAN¬AE÷Kansas City Chiefs¬JA÷h4VX4xK3¬WU÷kansas-city-chiefs¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷22¬BA÷6¬BC÷13¬BE÷3¬BG÷0¬WN÷CLE¬AF÷Cleveland Browns¬JB÷WfUy4dZ9¬WV÷cleveland-browns¬GRB÷0¬AH÷17¬BB÷3¬BD÷0¬BF÷7¬BH÷7¬AW÷1¬~AA÷f9v8GTlb¬AD÷1610846100¬ADE÷1610846100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Buffalo Bills¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610857119¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BUF¬AE÷Buffalo Bills¬JA÷QHTu3GlG¬WU÷buffalo-bills¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷17¬BA÷3¬BC÷0¬BE÷14¬BG÷0¬WN÷BAL¬AF÷Baltimore Ravens¬JB÷vLXq2z4M¬WV÷baltimore-ravens¬GRB÷0¬AH÷3¬BB÷0¬BD÷3¬BF÷0¬BH÷0¬AW÷1¬~AA÷vN76s3hL¬AD÷1610832900¬ADE÷1610832900¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Green Bay Packers¬ER÷Tứ kết¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610843514¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GBP¬AE÷Green Bay Packers¬JA÷dnN37GNB¬WU÷green-bay-packers¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷32¬BA÷3¬BC÷16¬BE÷6¬BG÷7¬WN÷LOS¬AF÷Los Angeles Rams¬JB÷2qQB5fhO¬WV÷los-angeles-rams¬GRB÷0¬AH÷18¬BB÷3¬BD÷7¬BF÷8¬BH÷0¬AW÷1¬~AA÷tGDoh6GR¬AD÷1610327700¬ADE÷1610327700¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Pittsburgh Steelers¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610339915¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PIT¬AE÷Pittsburgh Steelers¬JA÷AazOH0Di¬WU÷pittsburgh-steelers¬GRA÷0¬AG÷37¬BA÷0¬BC÷10¬BE÷13¬BG÷14¬WN÷CLE¬AF÷Cleveland Browns¬JB÷CnwzFbcA¬WV÷cleveland-browns¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷48¬BB÷28¬BD÷7¬BF÷0¬BH÷13¬AW÷1¬~AA÷YDhQpO81¬AD÷1610314800¬ADE÷1610314800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷New Orleans Saints¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610326271¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NOS¬AE÷New Orleans Saints¬JA÷SIVH6z5j¬WU÷new-orleans-saints¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷21¬BA÷7¬BC÷0¬BE÷7¬BG÷7¬WN÷CHI¬AF÷Chicago Bears¬JB÷tMJaVJsi¬WV÷chicago-bears¬GRB÷0¬AH÷9¬BB÷0¬BD÷3¬BF÷0¬BH÷6¬AW÷1¬~AA÷rPaDmQOr¬AD÷1610301900¬ADE÷1610301900¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Tennessee Titans¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610311807¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TEN¬AE÷Tennessee Titans¬JA÷IPwWFvr4¬WU÷tennessee-titans¬GRA÷0¬AG÷13¬BA÷10¬BC÷0¬BE÷0¬BG÷3¬WN÷BAL¬AF÷Baltimore Ravens¬JB÷IqtrDxSM¬WV÷baltimore-ravens¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷20¬BB÷0¬BD÷10¬BF÷7¬BH÷3¬AW÷1¬~AA÷C4iUqrO7¬AD÷1610241300¬ADE÷1610241300¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Washington Football Team¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610253278¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WAS¬AE÷Washington Football Team¬JA÷fPN3Uwcc¬WU÷washington-football-team¬GRA÷0¬AG÷23¬BA÷0¬BC÷7¬BE÷9¬BG÷7¬WN÷TAM¬AF÷Tampa Bay Buccaneers¬JB÷lnN7TcC3¬WV÷tampa-bay-buccaneers¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷31¬BB÷9¬BD÷9¬BF÷0¬BH÷13¬AW÷1¬~AA÷QmkInpvk¬AD÷1610228400¬ADE÷1610228400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Seattle Seahawks¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610241195¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SEA¬AE÷Seattle Seahawks¬JA÷vZvSGKSc¬WU÷seattle-seahawks¬GRA÷0¬AG÷20¬BA÷0¬BC÷10¬BE÷3¬BG÷7¬WN÷LOS¬AF÷Los Angeles Rams¬JB÷OMtvEICG¬WV÷los-angeles-rams¬AS÷2¬AZ÷2¬BZ÷1¬GRB÷0¬AH÷30¬BB÷3¬BD÷17¬BF÷0¬BH÷10¬AW÷1¬~AA÷vigMo4ge¬AD÷1610215500¬ADE÷1610215500¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Buffalo Bills¬ER÷Vòng 1/8¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1610227340¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BUF¬AE÷Buffalo Bills¬JA÷dzunCdsT¬WU÷buffalo-bills¬AS÷1¬AZ÷1¬BY÷1¬GRA÷0¬AG÷27¬BA÷7¬BC÷7¬BE÷3¬BG÷10¬WN÷IND¬AF÷Indianapolis Colts¬JB÷lSWD7Gkp¬WV÷indianapolis-colts¬GRB÷0¬AH÷24¬BB÷3¬BD÷7¬BF÷0¬BH÷14¬AW÷1¬~ZA÷MỸ: NFL¬ZEE÷rJVAIaHo¬ZB÷200¬ZY÷Mỹ¬ZC÷8nBCOeog¬ZD÷t¬ZE÷v5SwRaz2¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷200_rJVAIaHo¬ZJ÷2¬ZL÷/vn/bong-bau-duc-my/usa/nfl/¬ZX÷05Mỹ 002......0000000000001000NFL 003......000¬ZCC÷0¬ZAF÷Mỹ¬~AA÷dQvFzfyr¬AD÷1609723200¬ADE÷1609723200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Philadelphia Eagles¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609734263¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PHI¬AE÷Philadelphia Eagles¬JA÷tCGwAmPA¬WU÷philadelphia-eagles¬GRA÷0¬AG÷14¬BA÷0¬BC÷14¬BE÷0¬BG÷0¬WN÷WAS¬AF÷Washington Football Team¬JB÷vcZt97vH¬WV÷washington-football-team¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷20¬BB÷10¬BD÷7¬BF÷0¬BH÷3¬AW÷1¬~AA÷jPXNYX5f¬AD÷1609709100¬ADE÷1609709100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Carolina Panthers¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609719478¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CAR¬AE÷Carolina Panthers¬JA÷42PG25Hp¬WU÷carolina-panthers¬GRA÷0¬AG÷7¬BA÷7¬BC÷0¬BE÷0¬BG÷0¬WN÷NOS¬AF÷New Orleans Saints¬JB÷rgOK1PWj¬WV÷new-orleans-saints¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷33¬BB÷7¬BD÷9¬BF÷10¬BH÷7¬AW÷1¬~AA÷G6JuMfMl¬AD÷1609709100¬ADE÷1609709100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Chicago Bears¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609719593¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CHI¬AE÷Chicago Bears¬JA÷KxdYtkeO¬WU÷chicago-bears¬GRA÷0¬AG÷16¬BA÷7¬BC÷6¬BE÷3¬BG÷0¬WN÷GBP¬AF÷Green Bay Packers¬JB÷bTfxt9AU¬WV÷green-bay-packers¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷35¬BB÷0¬BD÷21¬BF÷0¬BH÷14¬AW÷1¬~AA÷bkyWWBz7¬AD÷1609709100¬ADE÷1609709100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Denver Broncos¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609721771¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DEN¬AE÷Denver Broncos¬JA÷4MFAOnv4¬WU÷denver-broncos¬GRA÷0¬AG÷31¬BA÷10¬BC÷0¬BE÷6¬BG÷15¬WN÷RAI¬AF÷Las Vegas Raiders¬JB÷rDEEN6gA¬WV÷las-vegas-raiders¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷32¬BB÷3¬BD÷14¬BF÷0¬BH÷15¬AW÷1¬~AA÷UFWRXiL0¬AD÷1609709100¬ADE÷1609709100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Houston Texans¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609720801¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HOU¬AE÷Houston Texans¬JA÷ddC2Q89i¬WU÷houston-texans¬GRA÷0¬AG÷38¬BA÷3¬BC÷6¬BE÷19¬BG÷10¬WN÷TEN¬AF÷Tennessee Titans¬JB÷AaG6PSOc¬WV÷tennessee-titans¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷41¬BB÷3¬BD÷14¬BF÷14¬BH÷10¬AW÷1¬~AA÷4Sazrxq8¬AD÷1609709100¬ADE÷1609709100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Indianapolis Colts¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609719707¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷IND¬AE÷Indianapolis Colts¬JA÷xdy6elAH¬WU÷indianapolis-colts¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷28¬BA÷10¬BC÷10¬BE÷0¬BG÷8¬WN÷JAC¬AF÷Jacksonville Jaguars¬JB÷GnzAf8PN¬WV÷jacksonville-jaguars¬GRB÷0¬AH÷14¬BB÷0¬BD÷7¬BF÷7¬BH÷0¬AW÷1¬~AA÷rJbvsdbE¬AD÷1609709100¬ADE÷1609709100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Kansas City Chiefs¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609719699¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KAN¬AE÷Kansas City Chiefs¬JA÷A9ZDgSvU¬WU÷kansas-city-chiefs¬GRA÷0¬AG÷21¬BA÷7¬BC÷7¬BE÷0¬BG÷7¬WN÷LAC¬AF÷Los Angeles Chargers¬JB÷nVQuknmo¬WV÷los-angeles-chargers¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷38¬BB÷7¬BD÷17¬BF÷7¬BH÷7¬AW÷1¬~AA÷xtzzWVkD¬AD÷1609709100¬ADE÷1609709100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Los Angeles Rams¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609719509¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ARI¬AF÷Arizona Cardinals¬JB÷S2yn5bwq¬WV÷arizona-cardinals¬GRB÷0¬AH÷7¬BB÷7¬BD÷0¬BF÷0¬BH÷0¬WM÷LOS¬AE÷Los Angeles Rams¬JA÷jwEIMQ8G¬WU÷los-angeles-rams¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷18¬BA÷0¬BC÷12¬BE÷3¬BG÷3¬AW÷1¬~AA÷voEIfFSD¬AD÷1609709100¬ADE÷1609709100¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷San Francisco 49ers¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609720109¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SFO¬AE÷San Francisco 49ers¬JA÷MPzj4Ihk¬WU÷san-francisco-49ers¬GRA÷0¬AG÷23¬BA÷0¬BC÷3¬BE÷6¬BG÷14¬WN÷SEA¬AF÷Seattle Seahawks¬JB÷zTvf3x8e¬WV÷seattle-seahawks¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷26¬BB÷3¬BD÷3¬BF÷0¬BH÷20¬AW÷1¬~AA÷8tKyNz7r¬AD÷1609696800¬ADE÷1609696800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Buffalo Bills¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609708574¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MIA¬AF÷Miami Dolphins¬JB÷QFdUsVuI¬WV÷miami-dolphins¬GRB÷0¬AH÷26¬BB÷3¬BD÷3¬BF÷7¬BH÷13¬WM÷BUF¬AE÷Buffalo Bills¬JA÷EugQrBQB¬WU÷buffalo-bills¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷56¬BA÷0¬BC÷28¬BE÷7¬BG÷21¬AW÷1¬~AA÷fcIqLEye¬AD÷1609696800¬ADE÷1609696800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Cincinnati Bengals¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609707450¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CIN¬AE÷Cincinnati Bengals¬JA÷A1yr1htt¬WU÷cincinnati-bengals¬GRA÷0¬AG÷3¬BA÷0¬BC÷3¬BE÷0¬BG÷0¬WN÷BAL¬AF÷Baltimore Ravens¬JB÷lhzn0Cen¬WV÷baltimore-ravens¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷38¬BB÷10¬BD÷7¬BF÷21¬BH÷0¬AW÷1¬~AA÷xM7lKYj1¬AD÷1609696800¬ADE÷1609696800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Cleveland Browns¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609707867¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CLE¬AE÷Cleveland Browns¬JA÷rFZkaWAh¬WU÷cleveland-browns¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷24¬BA÷7¬BC÷3¬BE÷7¬BG÷7¬WN÷PIT¬AF÷Pittsburgh Steelers¬JB÷dIwfbjQb¬WV÷pittsburgh-steelers¬GRB÷0¬AH÷22¬BB÷0¬BD÷6¬BF÷3¬BH÷13¬AW÷1¬~AA÷jPBhJh67¬AD÷1609696800¬ADE÷1609696800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Detroit Lions¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609708239¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DET¬AE÷Detroit Lions¬JA÷juwbcAu5¬WU÷detroit-lions¬GRA÷0¬AG÷35¬BA÷6¬BC÷10¬BE÷13¬BG÷6¬WN÷MIN¬AF÷Minnesota Vikings¬JB÷UVy2dUfB¬WV÷minnesota-vikings¬AS÷2¬AZ÷2¬GRB÷0¬AH÷37¬BB÷7¬BD÷14¬BF÷10¬BH÷6¬AW÷1¬~AA÷0fgqtGDK¬AD÷1609696800¬ADE÷1609696800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷New England Patriots¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609707827¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷NYJ¬AF÷New York Jets¬JB÷vPDRCkuh¬WV÷new-york-jets¬GRB÷0¬AH÷14¬BB÷0¬BD÷7¬BF÷7¬BH÷0¬WM÷PAT¬AE÷New England Patriots¬JA÷0YENDVPo¬WU÷new-england-patriots¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷28¬BA÷7¬BC÷0¬BE÷7¬BG÷14¬AW÷1¬~AA÷vohmuzTQ¬AD÷1609696800¬ADE÷1609696800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷New York Giants¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609708761¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NYG¬AE÷New York Giants¬JA÷8bIVB9fb¬WU÷new-york-giants¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷23¬BA÷6¬BC÷14¬BE÷0¬BG÷3¬WN÷DAL¬AF÷Dallas Cowboys¬JB÷nkHZAT94¬WV÷dallas-cowboys¬GRB÷0¬AH÷19¬BB÷3¬BD÷6¬BF÷7¬BH÷3¬AW÷1¬~AA÷80rJZDjl¬AD÷1609696800¬ADE÷1609696800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Tampa Bay Buccaneers¬ER÷Vòng 17¬RW÷0¬AX÷1¬AO÷1609708035¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TAM¬AE÷Tampa Bay Buccaneers¬JA÷YJYp8RgN¬WU÷tampa-bay-buccaneers¬AS÷1¬AZ÷1¬GRA÷0¬AG÷44¬BA÷10¬BC÷13¬BE÷0¬BG÷21¬WN÷ATL¬AF÷Atlanta Falcons¬JB÷CAXl7o9T¬WV÷atlanta-falcons¬GRB÷0¬AH÷27¬BB÷3¬BD÷7¬BF÷10¬BH÷7¬AW÷1¬~
269
fixtures
0
Quảng cáo
Quảng cáo
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Ngôn ngữ: Tiếng Việt
Dark mode
Trực tiếp NFL trên Scoreboard.com. Trang này là về NFL 2020/2021, (Bóng bầu dục Mỹ/Mỹ). Nếu bạn đang tìm kiếm các kết quả của một giải đấu khác với tên NFL, vui lòng lựa chọn môn thể thao của bạn ở menu trên cùng hoặc một mục (quốc gia) ở bên trái.
Theo dõi NFL 2020/2021 để biết các tỉ số trực tiếp, kết quả chung cuộc, lịch thi đấu và bảng xếp hạng! Các tỉ số trực tiếp trên Scoreboard.com: Tại đây bạn sẽ tìm thấy các tỉ số trực tiếp, kết quả chung cuộc, cầu thủ ghi điểm và touchdown và đội hình trong các chi tiết trận đấu. Thêm vào đó, Scoreboard.com cung cấp các số liệu thống kê trực tiếp (tấn công lần 1, số thước tổng cộng/chuyền/chạy, phạt, số thước phạt, mất bóng, trả bóng và lịch sử trận đấu theo từng điểm) của các giải đấu bóng bầu dục Mỹ hàng đầu. Các bảng xếp hạng: Scoreboard.com cung cấp các bảng xếp hạng sân nhà/sân khách/tổng thể NFL 2020/2021 và phong độ (5 trận gần đây).
Hiển thị thêm