Bóng bầu dục Úc, Úc: Các tỉ số trực tiếp, lịch thi đấu, bảng xếp hạng VFL 2020

Bóng bầu dục Úc Úc

VFL
2020
Loading...
results
0
fixtures
SA÷18¬~ZA÷ÚC: VFL¬ZEE÷lnHbQKrJ¬ZB÷24¬ZY÷Úc¬ZC÷MFQOZZej¬ZD÷p¬ZE÷Cr8QRa16¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷24_lnHbQKrJ¬ZJ÷2¬ZL÷/vn/bong-bau-duc-uc/australia/vfl/¬ZX÷15Úc 002......0050000000001000VFL 003......000¬ZCC÷0¬ZAF÷Úc¬~AA÷I7q4Sgyn¬AD÷1585897200¬ADE÷1585897200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Collingwood Magpies 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷BOX¬AF÷Box Hill¬JB÷ET6OGLgP¬WV÷box-hill¬WM÷COL¬AE÷Collingwood Magpies 2¬JA÷0QIthxHO¬WU÷collingwood-magpies¬~AA÷0WY8RDjh¬AD÷1585965600¬ADE÷1585965600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Casey¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CAS¬AE÷Casey¬JA÷jkbjCu2t¬WU÷casey¬WN÷FRA¬AF÷Frankston¬JB÷pCcfBaHn¬WV÷frankston¬~AA÷EZxDQX5b¬AD÷1585965600¬ADE÷1585965600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Northern Blues¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NOR¬AE÷Northern Blues¬JA÷O2dbAJWh¬WU÷northern-blues¬WN÷ESS¬AF÷Essendon 2¬JB÷hx129wna¬WV÷essendon¬~AA÷8dxHPiL4¬AD÷1585969200¬ADE÷1585969200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷North Melbourne Kangaroos 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷FOO¬AF÷Footscray¬JB÷QkaA7HGB¬WV÷footscray¬WM÷NOR¬AE÷North Melbourne Kangaroos 2¬JA÷WSa68c15¬WU÷north-melbourne-kangaroos¬~AA÷nmyLOBzB¬AD÷1585976400¬ADE÷1585976400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Geelong Cats 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GEE¬AE÷Geelong Cats 2¬JA÷xQ2E6yWH¬WU÷geelong-cats¬WN÷COB¬AF÷Coburg¬JB÷ULQsk90p¬WV÷coburg¬~AA÷4OVPNVkH¬AD÷1585988100¬ADE÷1585988100¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Williamstown¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WIL¬AE÷Williamstown¬JA÷8CPolTFj¬WU÷williamstown¬WN÷POR¬AF÷Port Melbourne¬JB÷dSITCChi¬WV÷port-melbourne¬~AA÷rFUTMk5N¬AD÷1586052000¬ADE÷1586052000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Sandringham¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SAN¬AE÷Sandringham¬JA÷zJHXBW7c¬WU÷sandringham¬WN÷RIC¬AF÷Richmond Tigers 2¬JB÷UuHyBjN3¬WV÷richmond-tigers¬~AA÷xxUXL9KT¬AD÷1586484000¬ADE÷1586484000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Footscray¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷FOO¬AE÷Footscray¬JA÷rqLuAAxA¬WU÷footscray¬WN÷ESS¬AF÷Essendon 2¬JB÷x6Kq9UiG¬WV÷essendon¬~AA÷buzaHTSp¬AD÷1586484000¬ADE÷1586484000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷North Melbourne Kangaroos 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NOR¬AE÷North Melbourne Kangaroos 2¬JA÷GdJm8l7M¬WU÷north-melbourne-kangaroos¬WN÷COB¬AF÷Coburg¬JB÷AXXj78MS¬WV÷coburg¬~AA÷0pEstD5o¬AD÷1586509200¬ADE÷1586509200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Werribee¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WER¬AE÷Werribee¬JA÷CtKI2SUq¬WU÷werribee¬WN÷NOR¬AF÷Northern Blues¬JB÷63JM1npj¬WV÷northern-blues¬~AA÷vyDouXKi¬AD÷1586577600¬ADE÷1586577600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Port Melbourne¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷POR¬AE÷Port Melbourne¬JA÷K6NQ06ad¬WU÷port-melbourne¬WN÷FRA¬AF÷Frankston¬JB÷Y9B8Pkxc¬WV÷frankston¬~AA÷8AHkvizb¬AD÷1586578200¬ADE÷1586578200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Sandringham¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SAN¬AE÷Sandringham¬JA÷C0ACO9i3¬WU÷sandringham¬WN÷CAS¬AF÷Casey¬JB÷tzFGNT69¬WV÷casey¬~AA÷n1GgwBk4¬AD÷1586664600¬ADE÷1586664600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Williamstown¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WIL¬AE÷Williamstown¬JA÷KQDKMmMF¬WU÷williamstown¬WN÷COL¬AF÷Collingwood Magpies 2¬JB÷EmDOL7yM¬WV÷collingwood-magpies¬~AA÷UP5bxV4A¬AD÷1586743200¬ADE÷1586743200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Geelong Cats 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷GEE¬AE÷Geelong Cats 2¬JA÷QNGSKRjS¬WU÷geelong-cats¬WN÷BOX¬AF÷Box Hill¬JB÷r33fGoaq¬WV÷box-hill¬~
135
Thiết lập thông báo
Các thông báo đang bị trình duyệt chặn
Cài đặt
Ngôn ngữ: Tiếng Việt
Trực tiếp VFL trên Scoreboard.com. Trang này là về VFL 2020, (Bóng bầu dục Úc/Úc). Nếu bạn đang tìm kiếm các kết quả của một giải đấu khác với tên VFL, vui lòng lựa chọn môn thể thao của bạn ở menu trên cùng hoặc một mục (quốc gia) ở bên trái.
Theo dõi VFL 2020 để biết các tỉ số trực tiếp, kết quả chung cuộc, lịch thi đấu và bảng xếp hạng! Các tỉ số trực tiếp trên Scoreboard.com: Tại đây bạn sẽ tìm thấy các tỉ số trực tiếp, kết quả từng hiệp, kết quả chung cuộc, cầu thủ ghi điểm, số lần đá bóng, chuyền bóng bằng tay, phát bóng, phạm/bị phạm lỗi, tranh bóng trong các chi tiết trận đấu. Scoreboard.com cung cấp các bảng xếp hạng sân nhà/sân khách/tổng thể VFL 2020 và phong độ (5 trận gần đây).
Hiển thị thêm