Bóng chày, Mỹ: Các tỉ số trực tiếp, lịch thi đấu, bảng xếp hạng IL 2020

Bóng chày Mỹ

IL
2020
Loading...
results
0
fixtures
SA÷6¬~ZA÷MỸ: IL¬ZEE÷WExoOyMO¬ZB÷200¬ZY÷Mỹ¬ZC÷U3zPxAqs¬ZD÷p¬ZE÷OvPWEOXs¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷200_WExoOyMO¬ZJ÷2¬ZL÷/vn/bong-chay/usa/il/¬ZX÷04Mỹ 002......0810000000001000IL 002......000¬ZCC÷0¬ZAF÷Mỹ¬~AA÷hhbPIw1b¬AD÷1586462700¬ADE÷1586462700¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Rochester Red Wings¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ROC¬AE÷Rochester Red Wings¬JA÷lOG2JY1R¬WU÷rochester-red-wings¬WN÷LEH¬AF÷Lehigh Valley IronPigs¬JB÷jX2UEhAr¬WV÷lehigh-valley-ironpigs¬~AA÷zHmUHcG4¬AD÷1586469900¬ADE÷1586469900¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Pawtucket Red Sox¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SYR¬AF÷Syracuse Mets¬JB÷bc6xDWve¬WV÷syracuse-mets¬WM÷PAW¬AE÷Pawtucket Red Sox¬JA÷K67YDCPl¬WU÷pawtucket-red-sox¬~AA÷rsixGyoH¬AD÷1586471700¬ADE÷1586471700¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Columbus Clippers¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷COL¬AE÷Columbus Clippers¬JA÷KQcSZgn8¬WU÷columbus-clippers¬WN÷LOU¬AF÷Louisville Bats¬JB÷bHdWYD1E¬WV÷louisville-bats¬~AA÷2q7wEFFT¬AD÷1586471700¬ADE÷1586471700¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Durham Bulls¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DUR¬AE÷Durham Bulls¬JA÷2Ds6SBvr¬WU÷durham-bulls¬WN÷CHA¬AF÷Charlotte Knights¬JB÷GGoARVgl¬WV÷charlotte-knights¬~AA÷MXktFe0N¬AD÷1586471700¬ADE÷1586471700¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Norfolk Tides¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷GWI¬AF÷Gwinnett Stripers¬JB÷pYfvXiWQ¬WV÷gwinnett-stripers¬WM÷NOR¬AE÷Norfolk Tides¬JA÷6sdzYXGK¬WU÷norfolk-tides¬~AA÷lKiYGHVA¬AD÷1586471700¬ADE÷1586471700¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Scranton/WB¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SCR¬AE÷Scranton/WB¬JA÷hK5tCjf1¬WU÷scranton-wilkes-barre-railriders¬WN÷BUF¬AF÷Buffalo Bisons¬JB÷6N9pBA97¬WV÷buffalo-bisons¬~AA÷4hg59ZNp¬AD÷1586473500¬ADE÷1586473500¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Indianapolis Indians¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷IND¬AE÷Indianapolis Indians¬JA÷AwoEQk9f¬WU÷indianapolis-indians¬WN÷TOL¬AF÷Toledo Mud Hens¬JB÷lUqIP9O0¬WV÷toledo-mud-hens¬~AA÷IesmYI0o¬AD÷1586538300¬ADE÷1586538300¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Rochester Red Wings¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ROC¬AE÷Rochester Red Wings¬JA÷I3lMOTw7¬WU÷rochester-red-wings¬WN÷LEH¬AF÷Lehigh Valley IronPigs¬JB÷dfmQNmgD¬WV÷lehigh-valley-ironpigs¬~AA÷WboiXxGi¬AD÷1586556300¬ADE÷1586556300¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Pawtucket Red Sox¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PAW¬AE÷Pawtucket Red Sox¬JA÷Acy8nXVD¬WU÷pawtucket-red-sox¬WN÷SYR¬AF÷Syracuse Mets¬JB÷MXvCoioK¬WV÷syracuse-mets¬~AA÷hEZaVGp4¬AD÷1586558100¬ADE÷1586558100¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Columbus Clippers¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷COL¬AE÷Columbus Clippers¬JA÷nwVoukOm¬WU÷columbus-clippers¬WN÷LOU¬AF÷Louisville Bats¬JB÷QTTkv9wf¬WV÷louisville-bats¬~AA÷ENzdWdVc¬AD÷1586558100¬ADE÷1586558100¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Scranton/WB¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SCR¬AE÷Scranton/WB¬JA÷GfvGpB0Q¬WU÷scranton-wilkes-barre-railriders¬WN÷BUF¬AF÷Buffalo Bisons¬JB÷I3QstV8s¬WV÷buffalo-bisons¬~AA÷Mmv4Uz0A¬AD÷1586559900¬ADE÷1586559900¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Durham Bulls¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DUR¬AE÷Durham Bulls¬JA÷KjTgwTh0¬WU÷durham-bulls¬WN÷CHA¬AF÷Charlotte Knights¬JB÷YgXcxm86¬WV÷charlotte-knights¬~AA÷0vw8TfFG¬AD÷1586559900¬ADE÷1586559900¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Norfolk Tides¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NOR¬AE÷Norfolk Tides¬JA÷SGW1y7NC¬WU÷norfolk-tides¬WN÷GWI¬AF÷Gwinnett Stripers¬JB÷67V5zRxJ¬WV÷gwinnett-stripers¬~AA÷r3SCSEUM¬AD÷1586560500¬ADE÷1586560500¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Indianapolis Indians¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷IND¬AE÷Indianapolis Indians¬JA÷IccCrOUu¬WU÷indianapolis-indians¬WN÷TOL¬AF÷Toledo Mud Hens¬JB÷dldGsrpn¬WV÷toledo-mud-hens¬~AA÷bTXsNhhp¬AD÷1586624700¬ADE÷1586624700¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Pawtucket Red Sox¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PAW¬AE÷Pawtucket Red Sox¬JA÷byaSvtU4¬WU÷pawtucket-red-sox¬WN÷SYR¬AF÷Syracuse Mets¬JB÷xScWw0qB¬WV÷syracuse-mets¬~AA÷tloGRYqT¬AD÷1586624700¬ADE÷1586624700¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Rochester Red Wings¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ROC¬AE÷Rochester Red Wings¬JA÷jBeKt2ah¬WU÷rochester-red-wings¬WN÷LEH¬AF÷Lehigh Valley IronPigs¬JB÷4EaOuMEb¬WV÷lehigh-valley-ironpigs¬~AA÷xKWoMC7j¬AD÷1586635500¬ADE÷1586635500¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Scranton/WB¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SCR¬AE÷Scranton/WB¬JA÷612zwKbH¬WU÷scranton-wilkes-barre-railriders¬WN÷BUF¬AF÷Buffalo Bisons¬JB÷ph1vxvEN¬WV÷buffalo-bisons¬~AA÷EyGUpdpi¬AD÷1586642400¬ADE÷1586642400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Louisville Bats¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷COL¬AF÷Columbus Clippers¬JB÷E7iAWHyo¬WV÷columbus-clippers¬WM÷LOU¬AE÷Louisville Bats¬JA÷vF0rybTT¬WU÷louisville-bats¬~AA÷hSEYqGac¬AD÷1586644500¬ADE÷1586644500¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Durham Bulls¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DUR¬AE÷Durham Bulls¬JA÷SAuhe1Eo¬WU÷durham-bulls¬WN÷CHA¬AF÷Charlotte Knights¬JB÷61vdfLTi¬WV÷charlotte-knights¬~AA÷nkExqzF3¬AD÷1586646300¬ADE÷1586646300¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Indianapolis Indians¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷IND¬AE÷Indianapolis Indians¬JA÷zyq0guqb¬WU÷indianapolis-indians¬WN÷TOL¬AF÷Toledo Mud Hens¬JB÷ERs4hab4¬WV÷toledo-mud-hens¬~AA÷0hItrfU9¬AD÷1586646300¬ADE÷1586646300¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Norfolk Tides¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷GWI¬AF÷Gwinnett Stripers¬JB÷MioCjwTG¬WV÷gwinnett-stripers¬WM÷NOR¬AE÷Norfolk Tides¬JA÷8ls8iJDA¬WU÷norfolk-tides¬~
980
Thiết lập thông báo
Các thông báo đang bị trình duyệt chặn
Cài đặt
Ngôn ngữ: Tiếng Việt
Trực tiếp IL trên Scoreboard.com. Trang này là về IL 2020, (Bóng chày/Mỹ). Nếu bạn đang tìm kiếm các kết quả của một giải đấu khác với tên IL, vui lòng lựa chọn môn thể thao của bạn ở menu trên cùng hoặc một mục (quốc gia) ở bên trái.
Theo dõi IL 2020 để biết các tỉ số trực tiếp, kết quả chung cuộc, lịch thi đấu và bảng xếp hạng! Các tỉ số trực tiếp trên Scoreboard.com: Tại đây bạn sẽ tìm thấy các tỉ số trực tiếp,kết quả từng lượt và chung cuộc, so sánh kèo và số liệu thống kê đối đầu trực tiếp trong các chi tiết trận đấu. Thêm vào đó, Scoreboard.com cung cấp các số liệu thống kê (số lần đánh trúng bóng, lỗi, home run, ghi điểm, strikeout, cướp chốt và tỉ lệ đánh trúng bóng) và đội hình của các giải đấu bóng đá hàng đầu. Các bảng xếp hạng: Scoreboard.com cung cấp các bảng xếp hạng sân nhà/sân khách/tổng thể IL 2020 và phong độ (5 trận gần đây).
Hiển thị thêm