Bóng đá, Argentina: Các tỉ số trực tiếp, lịch thi đấu, bảng xếp hạng Primera B 2019/2020

advertisement
advertisement
advertisement
advertisement
advertisement

Bóng đá Argentina

Primera B
2019/2020
Loading...
results
SA÷1¬~ZA÷ARGENTINA: Primera B - Clausura¬ZEE÷GKJrZE7I¬ZB÷22¬ZY÷Argentina¬ZC÷YHEohwp4¬ZD÷s¬ZE÷vcEDm61d¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷22_GKJrZE7I¬ZJ÷24¬ZL÷/vn/bong-da/argentina/primera-b/¬ZX÷00Argentina 009entina0030000000001000Primera B - 020ausura000¬ZCC÷0¬ZAF÷Argentina¬~AA÷nVoNHX1I¬AD÷1584298800¬ADE÷1584298800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Flandria¬ER÷Vòng 8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1584305718¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷SAC¬AF÷Sacachispas¬JB÷WQ5jJM9e¬WV÷sacachispas¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷2¬BB÷0¬BD÷2¬WM÷FLA¬AE÷Flandria¬JA÷hz7nK2fk¬WU÷flandria¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬~AA÷Eyv9uyfP¬AD÷1584298800¬ADE÷1584298800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Justo Jose de Urquiza¬ER÷Vòng 8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1584305967¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷FEN¬AF÷Fenix¬JB÷GIqeHrfE¬WV÷fenix¬AH÷1¬BB÷1¬BD÷0¬WM÷URQ¬AE÷Justo Jose de Urquiza¬JA÷xSpiIOv8¬WU÷justo-jose-de-urquiza¬AS÷1¬AZ÷1¬AJ÷1¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬~AA÷46dIIDnC¬AD÷1584298800¬ADE÷1584298800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷San Telmo¬ER÷Vòng 8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1584305415¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷TEL¬AE÷San Telmo¬JA÷O4lOPOWR¬WU÷san-telmo¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷TRI¬AF÷Tristan Suarez¬JB÷QDzjLruq¬WV÷tristan-suarez¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷3¬BB÷0¬BD÷3¬~AA÷MceyZYWh¬AD÷1584298800¬ADE÷1584298800¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Villa San Carlos¬ER÷Vòng 8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1584305643¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷UNI¬AF÷Defensores Unidos¬JB÷EDRs8vH0¬WV÷defensores-unidos¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷VIL¬AE÷Villa San Carlos¬JA÷zNSw9K1f¬WU÷villa-san-carlos¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬~AA÷QFcEJgX5¬AD÷1584212400¬ADE÷1584212400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Colegiales¬ER÷Vòng 8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1584219181¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷DEP¬AF÷Deportivo Armenio¬JB÷UskKQ4HL¬WV÷deportivo-armenio¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬WM÷COL¬AE÷Colegiales¬JA÷GvoGRp2F¬WU÷colegiales¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~AA÷GpQzye2t¬AD÷1584212400¬ADE÷1584212400¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷San Miguel¬ER÷Vòng 8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1584219129¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷UAI¬AF÷UAI Urquiza¬JB÷Orm3FMOQ¬WV÷uai-urquiza¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷4¬BB÷4¬BD÷0¬WM÷MIG¬AE÷San Miguel¬JA÷phlaG29K¬WU÷san-miguel¬AG÷2¬BA÷0¬BC÷2¬~AA÷r7dXZEHn¬AD÷1584205200¬ADE÷1584205200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Comunicaciones¬ER÷Vòng 8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1584212091¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷TAL¬AF÷Talleres (R.E)¬JB÷t0TZ90nl¬WV÷talleres-remedios-escalada¬AK÷1¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷COM¬AE÷Comunicaciones¬JA÷UPPVAtXs¬WU÷comunicaciones¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷2¬BA÷1¬BC÷1¬~AA÷0YkRGiHO¬AD÷1584202200¬ADE÷1584202200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Los Andes¬ER÷Vòng 8¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1584208801¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷ALM¬AF÷Almirante Brown¬JB÷vi9bH0v8¬WV÷almirante-brown¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷3¬BB÷2¬BD÷1¬WM÷AND¬AE÷Los Andes¬JA÷Qm5fItP1¬WU÷los-andes¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~AA÷SKFRScAJ¬AD÷1583881200¬ADE÷1583881200¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Talleres (R.E)¬ER÷Vòng 7¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583887873¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷MIG¬AF÷San Miguel¬JB÷naXTFm33¬WV÷san-miguel¬AS÷2¬AZ÷2¬AH÷2¬BB÷1¬BD÷1¬WM÷TAL¬AE÷Talleres (R.E)¬JA÷YeTPGTmc¬WU÷talleres-remedios-escalada¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~AA÷j3Wr4EXI¬AD÷1583784000¬ADE÷1583784000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Defensores Unidos¬ER÷Vòng 7¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583790711¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷COM¬AF÷Comunicaciones¬JB÷WjkshpBd¬WV÷comunicaciones¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷UNI¬AE÷Defensores Unidos¬JA÷h0jwgQej¬WU÷defensores-unidos¬AS÷0¬AZ÷0¬AJ÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~AA÷Ikf6LF2g¬AD÷1583784000¬ADE÷1583784000¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Sacachispas¬ER÷Vòng 7¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583790839¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷TEL¬AF÷San Telmo¬JB÷693P4Nf2¬WV÷san-telmo¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷SAC¬AE÷Sacachispas¬JA÷SI4L53ud¬WU÷sacachispas¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~AA÷zR41Memm¬AD÷1583697600¬ADE÷1583697600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Almirante Brown¬ER÷Vòng 7¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583704627¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷FLA¬AF÷Flandria¬JB÷pfFG6qQk¬WV÷flandria¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷1¬BB÷0¬BD÷1¬WM÷ALM¬AE÷Almirante Brown¬JA÷YJBC7PAq¬WU÷almirante-brown¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷1¬BA÷0¬BC÷1¬~AA÷CCXv5fIC¬AD÷1583697600¬ADE÷1583697600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷Argentino de Quilmes¬ER÷Vòng 7¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583704342¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ARG¬AE÷Argentino de Quilmes¬JA÷8AT5BYBH¬WU÷argentino-de-quilmes¬AS÷0¬AZ÷0¬AG÷0¬BA÷0¬BC÷0¬WN÷VIL¬AF÷Villa San Carlos¬JB÷pziZg6tp¬WV÷villa-san-carlos¬AS÷0¬AZ÷0¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬~AA÷6BEVRHPP¬AD÷1583697600¬ADE÷1583697600¬AB÷3¬CR÷3¬AC÷3¬CX÷UAI Urquiza¬ER÷Vòng 7¬RW÷0¬AX÷0¬AO÷1583704500¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷URQ¬AF÷Justo Jose de Urquiza¬JB÷KCVyERXF¬WV÷justo-jose-de-urquiza¬AK÷1¬AH÷0¬BB÷0¬BD÷0¬WM÷UAI¬AE÷UAI Urquiza¬JA÷tMWXE7I9¬WU÷uai-urquiza¬AS÷1¬AZ÷1¬AG÷1¬BA÷1¬BC÷0¬~
224
fixtures
0
advertisement
advertisement
Thiết lập thông báo
Thông báo đã bị chặn bởi trình duyệt
Cài đặt
Ngôn ngữ: Tiếng Việt
Dark mode
Trực tiếp Primera B trên Scoreboard.com. Trang này là về Primera B 2019/2020, (Bóng đá/Argentina). Nếu bạn đang tìm kiếm các kết quả của một giải đấu khác với tên Primera B, vui lòng lựa chọn môn thể thao của bạn ở menu trên cùng hoặc một mục (quốc gia) ở bên trái.
Theo dõi Primera B 2019/2020 để biết các tỉ số trực tiếp, kết quả chung cuộc, lịch thi đấu và bảng xếp hạng! Các tỉ số trực tiếp trên Scoreboard.com: Tại đây bạn sẽ tìm thấy các cầu thủ ghi bàn, thẻ vàng/đỏ, đội hình và dự bị trong các chi tiết trận đấu. Thêm vào đó, Scoreboard.com cung cấp các số liệu thống kê (kiểm soát bóng, cú sút trúng/trượt khung thành, đá phạt, phạt góc, việt vị và phạm lỗi), bình luận trực tiếp và video tổng hợp trận đấu của các giải đấu bóng đá hàng đầu. Các bảng xếp hạng: Scoreboard.com cung cấp các bảng xếp hạng sân nhà/sân khách/tổng thể Primera B 2019/2020, phong độ (5 trận gần đây), tài/xỉu và danh sách vua phá lưới.
Hiển thị thêm