Bóng bầu dục Mỹ, Đức: Các tỉ số trực tiếp, lịch thi đấu, bảng xếp hạng GFL 2 2020

Bóng bầu dục Mỹ Đức

GFL 2
2020
Loading...
results
0
fixtures
SA÷5¬~ZA÷ĐỨC: GFL 2¬ZEE÷jodOP8aP¬ZB÷81¬ZY÷Đức¬ZC÷ER4x9lJF¬ZD÷p¬ZE÷W0KUHODS¬ZF÷2¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷81_jodOP8aP¬ZJ÷2¬ZL÷/vn/bong-bau-duc-my/germany/gfl-2/¬ZX÷05Đức 003......0450000000001000GFL 2 005......000¬ZCC÷0¬ZAF÷Đức¬~AA÷bB6jnV40¬AD÷1588428000¬ADE÷1588428000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Hamburg Huskies¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HAM¬AE÷Hamburg Huskies¬JA÷MNuxN5Ce¬WU÷hamburg-huskies¬WN÷ROS¬AF÷Rostock Griffins¬JB÷0EvtMPR1¬WV÷rostock-griffins¬~AA÷x25fokK6¬AD÷1588428000¬ADE÷1588428000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Langenfeld Longhorns¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷DUS¬AF÷Dusseldorf Panther¬JB÷6BRRqTJ8¬WV÷dusseldorf-panther¬WM÷LAN¬AE÷Langenfeld Longhorns¬JA÷SKSNp942¬WU÷langenfeld-longhorns¬~AA÷KQfap9ZC¬AD÷1588428000¬ADE÷1588428000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Lubeck Cougars¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LUB¬AE÷Lubeck Cougars¬JA÷0YQVrmZE¬WU÷lubeck-cougars¬WN÷BER¬AF÷Berlin Adler¬JB÷EyVZs7lL¬WV÷berlin-adler¬~AA÷YTb3qTlJ¬AD÷1588428000¬ADE÷1588428000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Solingen Paladins¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NKO¬AE÷Solingen Paladins¬JA÷8bUwsR3R¬WU÷solingen-paladins¬WN÷ESS¬AF÷Essen Cardinals¬JB÷A7G5xoCr¬WV÷essen-cardinals¬~AA÷xrV0ga3m¬AD÷1588431600¬ADE÷1588431600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Wiesbaden Phantoms¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WIE¬AE÷Wiesbaden Phantoms¬JA÷8zQkBQVg¬WU÷wiesbaden-phantoms¬WN÷KIR¬AF÷Kirchdorf Wildcats¬JB÷xAUgApo0¬WV÷kirchdorf-wildcats¬~AA÷A9r8iwYa¬AD÷1588510800¬ADE÷1588510800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Darmstadt Diamonds¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DAR¬AE÷Darmstadt Diamonds¬JA÷OQW57rVI¬WU÷darmstadt-diamonds¬WN÷SAA¬AF÷Saarland Hurricanes¬JB÷xUKmWR7J¬WV÷saarland-hurricanes¬~AA÷hYXCjcm6¬AD÷1588510800¬ADE÷1588510800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Frankfurt Pirates¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷FRA¬AE÷Frankfurt Pirates¬JA÷GKJiVoNP¬WU÷frankfurt-pirates¬WN÷BIB¬AF÷Biberach Beavers¬JB÷YDLIQ5Vt¬WV÷biberach-beavers¬~AA÷0byLlyII¬AD÷1588514400¬ADE÷1588514400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Fursty Razorbacks¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷FUR¬AE÷Fursty Razorbacks¬JA÷KUNUN3Fa¬WU÷fursty-razorbacks¬WN÷STR¬AF÷Straubing Spiders¬JB÷EiNYMNU5¬WV÷straubing-spiders¬~AA÷G6J7CvAP¬AD÷1589029200¬ADE÷1589029200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Biberach Beavers¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷BIB¬AE÷Biberach Beavers¬JA÷bslA3ZTp¬WU÷biberach-beavers¬WN÷FUR¬AF÷Fursty Razorbacks¬JB÷CpxhSI6o¬WV÷fursty-razorbacks¬~AA÷nXno8CRJ¬AD÷1589032800¬ADE÷1589032800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Berlin Adler¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷LUB¬AF÷Lubeck Cougars¬JB÷IXJDzPte¬WV÷lubeck-cougars¬WM÷BER¬AE÷Berlin Adler¬JA÷vsL9y5Rl¬WU÷berlin-adler¬~AA÷QNok7WtQ¬AD÷1589032800¬ADE÷1589032800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Essen Cardinals¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ESS¬AE÷Essen Cardinals¬JA÷CfJHZrd1¬WU÷essen-cardinals¬WN÷HAM¬AF÷Hamburg Huskies¬JB÷AuxLY2B7¬WV÷hamburg-huskies¬~AA÷Cx5w7IXn¬AD÷1589032800¬ADE÷1589032800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Kirchdorf Wildcats¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷KIR¬AE÷Kirchdorf Wildcats¬JA÷dYw4PGj4¬WU÷kirchdorf-wildcats¬WN÷STR¬AF÷Straubing Spiders¬JB÷Q7r8Oz6A¬WV÷straubing-spiders¬~AA÷UijA2jks¬AD÷1589032800¬ADE÷1589032800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Langenfeld Longhorns¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷LAN¬AE÷Langenfeld Longhorns¬JA÷OrQ2cnl8¬WU÷langenfeld-longhorns¬WN÷ROS¬AF÷Rostock Griffins¬JB÷2ZO6d63E¬WV÷rostock-griffins¬~AA÷8rkE1A4m¬AD÷1589032800¬ADE÷1589032800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Solingen Paladins¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷NKO¬AE÷Solingen Paladins¬JA÷UshzuvYt¬WU÷solingen-paladins¬WN÷DUS¬AF÷Dusseldorf Panther¬JB÷8Yjvvbmm¬WV÷dusseldorf-panther¬~AA÷OC8s6xmg¬AD÷1589036400¬ADE÷1589036400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Saarland Hurricanes¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷FRA¬AF÷Frankfurt Pirates¬JB÷bLtGMEzN¬WV÷frankfurt-pirates¬WM÷SAA¬AE÷Saarland Hurricanes¬JA÷4bsCNfLG¬WU÷saarland-hurricanes¬~AA÷pSdj4GH5¬AD÷1589115600¬ADE÷1589115600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Darmstadt Diamonds¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DAR¬AE÷Darmstadt Diamonds¬JA÷8fWkGCDj¬WU÷darmstadt-diamonds¬WN÷WIE¬AF÷Wiesbaden Phantoms¬JB÷z1KXvdji¬WV÷wiesbaden-phantoms¬~AA÷25lI0UJg¬AD÷1589637600¬ADE÷1589637600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Dusseldorf Panther¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷DUS¬AE÷Dusseldorf Panther¬JA÷2ejrwI2g¬WU÷dusseldorf-panther¬WN÷LAN¬AF÷Langenfeld Longhorns¬JB÷GbfnxxIa¬WV÷langenfeld-longhorns¬~AA÷G8hMalZa¬AD÷1589637600¬ADE÷1589637600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Hamburg Huskies¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷HAM¬AE÷Hamburg Huskies¬JA÷ALgjydX5¬WU÷hamburg-huskies¬WN÷LUB¬AF÷Lubeck Cougars¬JB÷lChfzGnC¬WV÷lubeck-cougars¬~AA÷bXsRb8l6¬AD÷1589637600¬ADE÷1589637600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Rostock Griffins¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ROS¬AE÷Rostock Griffins¬JA÷dxhbZZ1I¬WU÷rostock-griffins¬WN÷NKO¬AF÷Solingen Paladins¬JB÷zTj2YgHO¬WV÷solingen-paladins¬~AA÷hh0b2fnI¬AD÷1589641200¬ADE÷1589641200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Wiesbaden Phantoms¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷WIE¬AE÷Wiesbaden Phantoms¬JA÷MHMqxfzA¬WU÷wiesbaden-phantoms¬WN÷SAA¬AF÷Saarland Hurricanes¬JB÷GvMmyEkG¬WV÷saarland-hurricanes¬~
112
Thiết lập thông báo
Các thông báo đang bị trình duyệt chặn
Cài đặt
Ngôn ngữ: Tiếng Việt
Dark mode
Trực tiếp GFL 2 trên Scoreboard.com. Trang này là về GFL 2 2020, (Bóng bầu dục Mỹ/Đức). Nếu bạn đang tìm kiếm các kết quả của một giải đấu khác với tên GFL 2, vui lòng lựa chọn môn thể thao của bạn ở menu trên cùng hoặc một mục (quốc gia) ở bên trái.
Theo dõi GFL 2 2020 để biết các tỉ số trực tiếp, kết quả chung cuộc, lịch thi đấu và bảng xếp hạng! Các tỉ số trực tiếp trên Scoreboard.com: Tại đây bạn sẽ tìm thấy các tỉ số trực tiếp, kết quả chung cuộc, cầu thủ ghi điểm và touchdown và đội hình trong các chi tiết trận đấu. Thêm vào đó, Scoreboard.com cung cấp các số liệu thống kê trực tiếp (tấn công lần 1, số thước tổng cộng/chuyền/chạy, phạt, số thước phạt, mất bóng, trả bóng và lịch sử trận đấu theo từng điểm) của các giải đấu bóng bầu dục Mỹ hàng đầu. Các bảng xếp hạng: Scoreboard.com cung cấp các bảng xếp hạng sân nhà/sân khách/tổng thể GFL 2 2020 và phong độ (5 trận gần đây).
Hiển thị thêm