Bóng đá, Mỹ: Các tỉ số trực tiếp, lịch thi đấu, bảng xếp hạng USL Championship 2020

Bóng đá Mỹ

USL Championship
2020
Loading...
results
0
fixtures
SA÷1¬~ZA÷MỸ: USL Championship¬ZEE÷OjCHtstG¬ZB÷200¬ZY÷Mỹ¬ZC÷llo6o3C4¬ZD÷p¬ZE÷p8Ss9uFr¬ZF÷0¬ZO÷0¬ZG÷1¬ZH÷200_OjCHtstG¬ZJ÷2¬ZL÷/vn/bong-da/usa/usl-championship/¬ZX÷00Mỹ 002......0050000000001000USL Champion016onship000¬ZCC÷0¬ZAF÷Mỹ¬~AA÷zB85PfpM¬AD÷1583550000¬ADE÷1583550000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Orange County SC¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷OCB¬AE÷Orange County SC¬JA÷pzCVuFtm¬WU÷orange-county-sc¬WN÷ELP¬AF÷El Paso¬JB÷E9GZvZeg¬WV÷el-paso-locomotive¬~AA÷lEC9OEaS¬AD÷1583550000¬ADE÷1583550000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Tacoma Defiance¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SEA¬AE÷Tacoma Defiance¬JA÷h0FwvgBa¬WU÷tacoma-defiance¬WN÷REN¬AF÷Reno¬JB÷nNEswDQ5¬WV÷reno-1868¬~AA÷tCilHWi2¬AD÷1583609400¬ADE÷1583609400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷North Carolina¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷CAR¬AE÷North Carolina¬JA÷WpoCu6n4¬WU÷north-carolina-fc¬WN÷LOU¬AF÷Louisville City¬JB÷Q7pGvQ1A¬WV÷louisville-city¬~AA÷2LhpICxd¬AD÷1583611200¬ADE÷1583611200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷New York Red Bulls 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷YOR¬AE÷New York Red Bulls 2¬JA÷OKs4sSHi¬WU÷new-york¬WN÷TAM¬AF÷Tampa Bay¬JB÷Iss8tnXc¬WV÷tampa-bay¬~AA÷ppbuJhNk¬AD÷1583625600¬ADE÷1583625600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Memphis¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷MEM¬AE÷Memphis¬JA÷WCuJJOPp¬WU÷memphis-901¬WN÷IND¬AF÷Indy Eleven¬JB÷pUr0r82o¬WV÷indy-eleven¬~AA÷6kqzuzp9¬AD÷1583627400¬ADE÷1583627400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Philadelphia Union 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PHI¬AE÷Philadelphia Union 2¬JA÷COnSyOoT¬WU÷philadelphia-union¬WN÷LOU¬AF÷Loudoun¬JB÷U3ZgXsfp¬WV÷loudoun-united¬~AA÷fFuWuGU2¬AD÷1583629200¬ADE÷1583629200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Oklahoma City Energy¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷COL¬AF÷Colorado Springs¬JB÷YXmOx4WM¬WV÷colorado-springs¬WM÷ENE¬AE÷Oklahoma City Energy¬JA÷4bqKwpHG¬WU÷oklahoma-city-energy-fc¬~AA÷dvxmxYTR¬AD÷1583629200¬ADE÷1583629200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Saint Louis FC¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SAI¬AE÷Saint Louis FC¬JA÷tbTihqW9¬WU÷st-louis-fc¬WN÷MIA¬AF÷Miami FC¬JB÷zLSei3oG¬WV÷miami-fc¬~AA÷6gayKY7q¬AD÷1583631000¬ADE÷1583631000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Austin Bold¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷AUS¬AE÷Austin Bold¬JA÷0QIoxXuC¬WU÷austin-bold¬WN÷NEW¬AF÷New Mexico¬JB÷fmIkyieI¬WV÷new-mexico¬~AA÷bmOEXixq¬AD÷1583631000¬ADE÷1583631000¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷San Antonio¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SKO¬AE÷San Antonio¬JA÷lOWajN0M¬WU÷san-antonio-fc¬WN÷REA¬AF÷Real Monarchs¬JB÷roW3ksGS¬WV÷real-monarchs¬~AA÷lEYvvfaF¬AD÷1583634600¬ADE÷1583634600¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Phoenix Rising¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷PHO¬AE÷Phoenix Rising¬JA÷tvwbW19j¬WU÷phoenix-rising¬WN÷POR¬AF÷Portland 2¬JB÷fsRueoni¬WV÷portland¬~AA÷tCDJWBik¬AD÷1583636400¬ADE÷1583636400¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷San Diego Loyal¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SAN¬AE÷San Diego Loyal¬JA÷pfIVp1Oq¬WU÷san-diego-loyal¬WN÷LAS¬AF÷Las Vegas Lights¬JB÷hKHZqLwj¬WV÷las-vegas-lights¬~AA÷S4XrwEEL¬AD÷1583638200¬ADE÷1583638200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Sacramento Republic¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WN÷TUL¬AF÷FC Tulsa¬JB÷27UmgPG3¬WV÷fc-tulsa¬WM÷SAC¬AE÷Sacramento Republic¬JA÷YXPqf51c¬WU÷sacramento-republic¬~AA÷fFHNVV6e¬AD÷1583695800¬ADE÷1583695800¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Atlanta United 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷ATL¬AE÷Atlanta United 2¬JA÷WAGwqugd¬WU÷atlanta-united¬WN÷CHA¬AF÷Charleston¬JB÷pE4L7OVd¬WV÷charleston¬~AA÷SSFVT9y8¬AD÷1583701200¬ADE÷1583701200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Sporting Kansas City 2¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷SWO¬AE÷Sporting Kansas City 2¬JA÷WU6X4MFF¬WU÷sporting-kansas-city¬WN÷CHA¬AF÷Charlotte Independ.¬JB÷04By4tVL¬WV÷charlotte-independence¬~AA÷lxHRUkM1¬AD÷1583710200¬ADE÷1583710200¬AB÷1¬CR÷1¬AC÷1¬CX÷Rio Grande¬RW÷0¬AX÷0¬BX÷-1¬WQ÷¬WM÷RGV¬AE÷Rio Grande¬JA÷bH8P6ro3¬WU÷rio-grande-valley-fc-toros¬WN÷LAG¬AF÷LA Galaxy 2¬JB÷hv8T5209¬WV÷la-galaxy¬~
595
Thiết lập thông báo
Các thông báo đang bị trình duyệt chặn
Cài đặt
Ngôn ngữ: Tiếng Việt
Dark mode
Trực tiếp USL Championship trên Scoreboard.com. Trang này là về USL Championship 2020, (Bóng đá/Mỹ). Nếu bạn đang tìm kiếm các kết quả của một giải đấu khác với tên USL Championship, vui lòng lựa chọn môn thể thao của bạn ở menu trên cùng hoặc một mục (quốc gia) ở bên trái.
Theo dõi USL Championship 2020 để biết các tỉ số trực tiếp, kết quả chung cuộc, lịch thi đấu và bảng xếp hạng! Các tỉ số trực tiếp trên Scoreboard.com: Tại đây bạn sẽ tìm thấy các cầu thủ ghi bàn, thẻ vàng/đỏ, đội hình và dự bị trong các chi tiết trận đấu. Thêm vào đó, Scoreboard.com cung cấp các số liệu thống kê (kiểm soát bóng, cú sút trúng/trượt khung thành, đá phạt, phạt góc, việt vị và phạm lỗi), bình luận trực tiếp và video tổng hợp trận đấu của các giải đấu bóng đá hàng đầu. Các bảng xếp hạng: Scoreboard.com cung cấp các bảng xếp hạng sân nhà/sân khách/tổng thể USL Championship 2020, phong độ (5 trận gần đây), tài/xỉu và danh sách vua phá lưới.
Các trận đấu tiếp theo: 07.03. Orange County SC - El Paso, Tacoma Defiance - Reno, 08.03. North Carolina - Louisville City, New York Red Bulls 2 - Tampa Bay, Memphis - Indy Eleven, Philadelphia Union 2 - Loudoun, Oklahoma City Energy - Colorado Springs, Saint Louis FC - Miami FC, Austin Bold - New Mexico, San Antonio - Real Monarchs, Phoenix Rising - Portland 2, San Diego Loyal - Las Vegas Lights, Sacramento Republic - FC Tulsa, 09.03. Atlanta United 2 - Charleston, Sporting Kansas City 2 - Charlotte Independ., Rio Grande - LA Galaxy 2
Hiển thị thêm